ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "เนตรราคะ" (EP.6) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, สิงหาคม 10, 2017, 12:50:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

swss2511

จะโดนตั้งแต่วันแรกเลยเหรอน้องจ๋า

jaster ja

กำลังได้ที่เลยจบก่อน ปูเรื่องดีมากๆครับ ขอบคุณมากๆครับ

cat669

ค้างงงงอ่ะ 555 รอตอนต่อไปนะครับ

อิทธิพล ทบชา

ชอบมากครับเนื้อหามีการพัฒนาไปบ้างตามเนื้อเรื่องอีกอย่างผมชอบบทของพลมากๆลเยครับ

upperbound

รอติดตามอยู่ตลอดนะครับ ถึงไม่ซ่อนก็จะเม้นละ ... 555 .... แต่งได้สนุกทุกตอนเลย

naitoom

สัญลักษณ์แห่งบาป 7 ประการ ปรากฎแล้ว 3 บาป มี Sloth หรือ ความเกียจคร้าน, Lust หรือ ราคะ, และ wrath หรือ โทสะ (ดูจากชื่อตอน) ตามโครงเรื่องที่คุณ GoDersoUL วางไว้ จะมีครบทั้ง 7บาปเลย หรือเปล่าครับ

แน่นอนครับผม ครบแน่ๆ แต่ตอนไหนไม่รู้นะครับ แหะๆ
GoDersoUL 11/08/60

segasa

สวัสดีหลังจากไรท์หายไปนายครับ ::Oops::

ชงเรื่องตอนต่อได้น่าสนใจมากเลยครับ ส่วนเสริมนี้น่าจะทำให้ผู้อ่านตาดำๆเเบบผมเข้าใจพลังของพระเอกเราได้มากขึ้น
::Fighto::

ขอบคุณครับ

JoffTh

ชอบซีรี่เรื่องนี้มากครับ ติดตามตั้งแต่ก่อน rewrite กลับมาก็ไม่ทำให้ผิดหวัง เปิดเรื่องได้น่าติดตามมากครับ

donki

เป็นกำลังใจให้ กลับมาเขียนให้อ่านกันยาวๆ ชอบพล็อคเรื่องนี้เป็นพิเศษเลยครับ

Asura4237

ขอบคุณครับ นึกว่าจะไม่ทำต่อซะแล้ว

therasak

ดีใจที่ได้อ่านอีก หายไปนานจนแทบจะต่อไม่ติดเลย ดีที่มีลิงค์ให้ ขอบคุณครับ

peddo

อ่านต่อ 100%แล้ว ดีใจกับน้องจ๋า แต่ก็เสียดาย ไม่มีบทอย่างว่า แต่เนื้อเรื่องดีมากนะครับ จะมีทรีซัมในลิฟท์มั้ยนะ และยังมีปริศนาว่าทำไมมีผลต่อหยามากกว่าจ๋า ความเห็นส่วนตัวผมชอบแบบหยามากกว่านะครับ ขอบคุณครับ

yoot2499x

อย่างนี้ไอ้คุณรุ่นพี่ทั้งสองไม่หงุดหงิดแย่เหรอเนี่ย

alasangel

รอติดตามมาตลอดครับ แนวเรื่องดีมากครับ

naluk888

แล้วจะไปช่วยหย๋าด้วยเปล่า แต่จ๋าเนี่ยคงไม่น่ารอดแล้วล่ะ ใกล้ชิดเมื่อไหร่ไฟติดปุ๊บเลย