ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "เนตรราคะ" (EP.6) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, สิงหาคม 10, 2017, 12:50:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

air111fox

อยากรู้ว่าจะจัดการกับเหตุการณ์นี้อย่างไร

savana911

จำเนื้อเรื่องไม่ได้แล้วครับ สงสัยต้องกลับไปอ่านใหม่อีกรอบ

forex333

มาแล้วๆๆ  ::Bloody:: ::Bloody:: ลุ้นจริงๆ พลจะเป็นยังไงต่อไป

sotimez

joyjung

อยากให้ฉากเสียวทุกตอนด้วยน้า

maayumyum

taka95

ยังดีที่พลมาช่วยจ๋าได้ทัน แต่ต่อไปจะเอาตัวรอดคู่หูนรกก็ยังต้องลุ้นกันต่อไป ขอบคุณมากครับ

นัทโตะ

พึ่งได้มาตามอ่าน 7 sin ตอนแรกนึกว่ามีครบทุกบาปแล้ว แต่จะคอยติดตามในอนาคตอีกนะครับ

ถ้ามีครอสเรื่องกันได้จะเยี่ยยมมากเลยครับ

pomanmoo

พลกับมาพร้อมสกิลใหม่....???
พลเจอหย๋าอย่างนี้ก็คงมีศึกรุ่นพี่รุ่นน้องแน่เลย ::Angry:: ::Angry::

beeriero

ตอนแรกนึกว่าพลจะรีบไปจัดการตัวแทนความโลภเพื่อช่วยเหมยสะอีก

chanky2007

มีตามให้ได้ลุ้นทุกตอน ซีรีย์ชุดนี้สนุกม่กครับ

ลุ้นน้องจ๋ากับพลต่ออีกรอบ จะรอดได้อีกกี่ตอน

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

xvenomz

ภาค lust เป็นอีกหนึ่งภาคที่อ่านแล้วสนุก ลุ้นไปกับทุกตัวละคร เป็นกำลังใจให้ไรเตอร์ออกผลงานดีๆ อีกครับ

synivorn

ดวงตาของเธอปรากฏประกายวาวสีน้ำเงินขึ้นก่อนจะสลายไปในพริบตา
ขอตามดู น้องหย๋ามีพลังหรือโดนพลังมารครอบงำกันแน่

pinmonkey

พระเอกช่วยสาวสวยแล้วรอบทตอบแทนครับ เร้าอารมณ์ดีมากครับ ขอบคุณมากครับ

Chanawin Tosingchai