ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "เนตรราคะ" (EP.6) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, สิงหาคม 10, 2017, 12:50:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

797979

ss24p

ย้อนมาอ่านจ้าาน้องจ๋าตัวละครใหม่ จะรอดไหมเนี่ย 

Close Read

ryg123456

สาวๆ ในคอลเลคชั่นของนายพล น่าสนใจมากเลย เป็นฮาเร็มที่ดี
แถมด้วยพลังวิเศษอีกต่างหาก

3kkkk5j

ไม่ค่อยได้อย่างแนวนี้สักเท่าไหร่แต่น่าสนใจดี

Ideology

น้องหยา น้องจ๋าน่าจะไม่รอดทั้งคู่ ไม่ใ่เสร็จโจร แต่เสร็จพระเอก ฮ่า ฮ่า

jatumongkol

medsay

เวลคัมทูฮาเร็มนะจ๊ะสองสาว พลเราเป็นปลากัดหรือป่าว แค่มองตากันทำให้อยากได้ ฮ่าๆๆ

Alone.Alone

opplyim

ต้องมีจะมีผญตนเดียวได้ไงมีพลังงี้

Erik

ไล่อ่านอยู่ครับ
เนื้อเรื่องไหลลื่นต่อเนื่องดี
สมจริงมากๆครับ

koboy

น้องจ๋าคงจะเป็นรายต่อไปสินะ

เพชร พฤกษกุลทล

aom43104

::Glad::กลับมาอ่านรอบที่สองก็สนุกเหมือนเดิมนะครับ ลืมไปแล้วว่าจ๋าจะรอดจากพลไหมม

rotisaimai

ดูแล้วท่าทางจ๋าจะยังไม่เคย แยกความเสียวกับการปวดฉี่ไม่ออก