ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

งาน fantasy vintage

เริ่มโดย fuckinghero, สิงหาคม 12, 2017, 03:57:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yasa_ud

สาวจีนมองมุมไหนก็สวย

areja

สวยงามมากชอบๆ เซ๊ตนี้เดี๋ยวได้วนมาเอาไปประกอบงานบ้างแน่ๆ
ขอบคุณมากๆนะจ๊ะ คุณ fuckinghero ภาพสวยมาก..

fuckinghero

อ้างจาก: areja เมื่อ สิงหาคม 12, 2017, 07:15:43 ก่อนเที่ยง
สวยงามมากชอบๆ เซ๊ตนี้เดี๋ยวได้วนมาเอาไปประกอบงานบ้างแน่ๆ
ขอบคุณมากๆนะจ๊ะ คุณ fuckinghero ภาพสวยมาก..

ยินดีครับ คุณแว่นชอบผมก็ดีใจ😁

Jeed168

::Glad::

แต่ละภาพสวยมากครับ

::JubuJubu:: ขอบคุณครับ  ::JubuJubu::

mrfun30

tazasss01

สวยมากครับ

ขอบคุณครับ

lma

ขอบคุณครับ ภาพสวยมากครับ

T2

ภาพสวยนางแบบสวย แสงก็สวย ::Thankyou::

ขอบคุณครับ

exaram

ภาพสวยมากครับ แต่รู้สึกบางภาพก็แต่งภาพเยอะไปหน่อย

dudun001

cyborg0011

ภาพชุดนี้(รวมทั้งอีกหลากหหลายชุด)เป็นการถ่ายประกอบให้กับงานเขียนนิยายโรม้านซ์ย้อนยุคที่ฮ็อตฮิตกันในไต้หวัน ด้านหนึ่งคล้ายๆแต่งคอสเพลย์ของเหล่าแฟนเรื่อง อีกด้านหนึ่งทางสำนักพิมพ์จ้างนางแบบมาถ่ายเพื่อโปรโมทงานให้"อลังกาลงานสร้าง"มากขึ้น กระตุ้นยอดขายและกระตุ้นพวกบริษัทสร้างหนัง

pinmonkey

งดงามงานศิลป์จริงๆเลยครับ ขอบคุณมากครับ

piston