ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กิจกรรม mask writer รอบคัดเลือกในเว็บบ้าน by wattana2015( 5 หน้าแรก )

เริ่มโดย wattana2015, สิงหาคม 14, 2017, 02:18:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Adriano

ไม่ได้เข้ามานาน มีเรื่องมันๆให้อ่านเพียบเลย ขอบคุณมากจ้า    ::DookDig::

รักแท้ ไม่มีจริง

ชื่อเรื่องน่าสนใจ เนื้อเรื่องน่าติดตาม แบบนี้ต้องตามกันยาวๆ ::KO::

biggiggog

น้องกระแต โดนใช้บริการหลายเรื่องอยู่นะ
แสดงว่าของเค้าดี ::Grimace::
ขอบคุณมากๆครับ

fuckinghero

strikef.

ขอบคุณครับ อันนี้คือเอามาให้ทายใช่ไหมครับว่าเป็นผลงานของใคร หรือว่าผลงานนี้เป็นของคุณ wattana2015 ครับช

ผลงานประกวดของผมครับ  ตกรอบไปแล้วเลยเอามาให้อ่านกันในบอร์ดนี้ ^_^

cd13579

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

milan

ขอติดตามหน่อยครับว่าจะเป็นยังไง อ่านหัวข้อแล้วไม่เข้าใจว่ามันคือชื่อเรื่องหรือว่ากิจกรรมอะไร

มันเป็นกิจกรรมในบอร์ดใต้ดินครับประกวดเรื่องสั้น  ให้นักเขียนอยู่ใต้หน้ากากซ่อนหน้าและลายเซนต์เอาไว้แต่ผมตกรอบไปแล้วกิจกรรมจบไปแล้ว หน้ากาก joker card ก็ wattana2015 คนนี้แหละครับ เอาผลงานที่ส่งประกวดมาให้อ่านกันเฉยๆ ^_^

pfrankz

เปิดมาก็ตื่นเต้นแล้ว เป็นกระแตอีกยื่งน่าติดตาม

spr566

เคยอ่านเรื่องกระแตโดนมาก่อนนี้ แต่จำเนื้อเรื่องไม่ได้แล้ว ต้องลองค้นดูว่าเป็นเรื่องเดียวกันหรอป่าวครับ

ไม่ใช่แน่ๆครับ  ของผมแต่งเองเพื่อใช้ประกวดในกิจกรรมที่บอร์ดนู้น  ก็อปเค้ามาประกวดเนี่ยน่าเกลียดตายเลย ฮ่าๆ  ::HoHo::

dusk369

ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ ถ้ามีตอนต่อจะติดตามครับ

synivorn