ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน 12 (ไปสุรินทร์)

เริ่มโดย darkgiggs, สิงหาคม 14, 2017, 03:40:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkgiggs

ย้ายไปเขียนที่ https://www.tunwalai.com/profile/4577936 แล้วนะครับ
ตามไปอ่านตอนถัดไปที่นู้นเลยได้  และเรื่องใหม่ๆ ก็จะลงที่นู้นแล้วนะ

ibomin

อ่านแล้วได้อารมณ์มากครับ ลุ้นตลอดว่าแป้งจะเจออะไร

Tom525218

เสร็จงานนี้น้องแป้งคงโดนจัดหนักอีกตามเคย ไม่รู้เมื่อไหร่จะหลุดพ้นจากนายดำ น่าสงสารเธอ ขอบคุณมากครับ

kidxero

ไม่พ้นโดนจัดหนักอีกแน่ แต่เฮียป๋องนี่ก็ไม่น่าเลย แทนที่จะห้ามบ้าง กลับปิดปากเงียบเลย

PTTrayong

นายดำจัดหนักแป้งอีกแล้ว เบาๆ หน่อย เดี๋ยวตายพอดี

kongzaa08

มาประมูลงานน้องแป้งก็โดนนายดำจัดหนักด้วย ขอบคุณครับ

pooloop

ตอนใหม่มาแล้ว คุณหนูแป้งจะโดนไรอีกไหม มีอะไรใหม่ๆมาให้โดนทุกตอนจริงๆ ขอบคุณคนแต่งมากๆครับ

bullfight

ขอบคุณมากครับ ตั้งแต่คุณหนูแป้งคบกับลุงดำนับวันจะยิ่งกร้านโลกมากขึ้นๆเรื่อยๆแล้วครับ

Punyawut Sansurin

สุดยอดทั้งเนื้อหา ทั้งภาพประกอบเลยครับ คุ้มค่ากับการรอคอยจริงๆ

thep59

น่าสงสารน้องแป้ง ไม่รู้เมื่อไหร่จะหลุดพ้นเสียที ไม่พ้นโดนจัดหนักอีกตามเคย

tcm12599

lovesick

nuttapon rujirathumrong

ยิ่งอ่าน ยิ่งฮาดครอ สนุกมากๆครับ แล้วต่อไปจะโดนอะไรอีกบ้างเนี่ย

SAIVIA