ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ๊หยองโดนรุม(ผัวเจ๊ชวนรุม)

เริ่มโดย Altemis, กุมภาพันธ์ 03, 2020, 12:27:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Altemis

จากครั้งที่แล้วที่ผมได้เล่าประสบกามของผมในตอน เจ๊หยองเยสมันส์ ไปแล้ว หลังจากที่ผมได้เสียวกับเจ๊หยองมาสักราวๆเดือนกว่าๆ ก็เสียวกันบ่อยมากๆ แล้วแต่โอกาสจะอำนวย ทีนี้ มันก็ได้มีประสบการณ์เสียวแบบใหม่ ที่ผมไม่เคยคิดมาก่อนครับ คือ ผมได้มีโอกาสไปแทงสนุกเกอร์ที่คลับสนุก ชื่อ YK สนุกเกอร์ ใน บขส ขอนแก่น ก็ไปกับเพื่อนนั่นแหละครับ ไปบ่อยจนรู้จักกับคนในโต๊ะจนสนิทกัน ทีนี้ มันมีวันหนึ่ง เพื่อนผมมันเข้าเวร (เพื่อนเป็น รปภ ครับ) ผมเลยเดินจากห้องพัก ไปแทงสนุ้กคนเดียว ก็ ไปขอเล่นกับคนในนั้นแหละ พนันเบียร์กันพอให้ได้เมา เล่นไปสักพัก ราวๆห้าทุ่ม ผมว่าจะกลับละ มันมีพี่คนหนึ่งแกชื่อพี่ดำ แกเรียกให้นั่งกินเบียร์ด้วย ผมก็เกรงใจไม่กล้าขัดเลยนั่งจิบด้วย คุยกันถูกคอ จนถึงตีหนึ่งครึ่งแกเลยเปิดประเด็นมา แกถามผม เมียพี่เอามันส์ไหม ผมตกใจ หน้าซีดเลย ไม่คิดว่าแกจะรู้ เพราะแกคือผัวของเจ๊หยอง ผมไหว้ขอโทษแก บอกขอโทษแก แกตบบ่าบอก ไม่เป็นไร มึงคนจริง กล้าทำ กล้ารับ ไม่แก้ตัว พี่ยกโทษให้ แต่แกบอกว่า ผมต้องทำอะไรให้แกอย่างหนึ่งเพื่อเป็นการตอบแทน แกบอก แกอยากให้ผมช่วยแกรุมเย็ดเมียแกหน่อย แกบอก เย็ดแบบเดิมๆ เบื่อแล้ว ผมถาม เอาจริงเหรอพี่ แล้วให้เอาเมื่อไหร่ แกบอก ตอนนี้เลย อีหยองมันส่งเด็กหมดแล้ว มันกลับมาแล้ว แกบอก ไปห้องกับกูตอนนี้เลย ผมเลยขับมอไซพาพี่ดำกลับห้องแก เข้าไปในห้องได้ยินเสียงเจ๊หยองกำลังอาบน้ำ แกตะโกนบอกเจ๊ว่า ให้ล้างให้ดีนะ ทั้งหน้าหลัง กูเงี่ยน เจ๊แกบอก ได้เลยพี่ดำ โดยที่เจ๊แกไม่รู้เลยว่า ผมอยู่ในห้องด้วย พี่ดำบอกให้ผมไปแอบหลังตู้เสื้อผ้า เดี๋ยวแกจะเรียกมาช่วยรุม พอผมแอบสักพัก เจ๊หยองแกก็เดินเปลือยออกมาจากห้องน้ำ เช็ดตัวเช็ดผมทาแป้ง พี่ดำก็แก้ผ้า นอนหงายรอเจ๊แก เจ๊หยองถามพี่ดำ ไปคึกอะไมาเนี่ย พี่ดำบอก วันนี้มีของใหม่รับรองมันส์แน่ จากนั้นเจ๊หยองจับกระดอพี่ดำรูดขึ้นรูดลง ของพี่ดำไม่ใหญ่มากครับ ขนาดกำลังดี แต่ที่น่าตกใจคือ แกฝังมุกครับ ไม่ใช่เม็ดเดียวครับ แต่มันเยอะมาก นับไม่ถ้วนเลย แต่ละเม็ดไม่ได้ใหญ่มากอะไรนะครับ เป็นเม็ดเล็กๆประมาณครึ่งหัวไม้ขีดไฟ แต่แกฝังไปรอบลำกระดอแกจนทั่วเลย แกมาบอกทีหลังว่า แบบนี้ ผู้หญิงจะเสียวและไม่เจ็บ ไอ้พวกเม็ดใหญ่ผู้หญิงจะเจ็บ แบบของแกนี้ ผู้หญิงคนไหนโดน ติดใจทุกราย เจ๊หยองจับกระดอพี่ดำรูดจนมันแข็ง แกก็อมครับ ลีลาการอมดูดรูดเลียของเจ๊หยองนี่ ชั้นหนึ่งเลยครับ ทั้งจังหวะ การใช้ลิ้น สุดยอดเลย ผมแอบดูอยู่นานจนแข็งไปหมด มือผมรูดเดือยจนเสียวแทบแตก จากนั้นพี่ดำ ก็จับเจ๊หยองนอนหงาย แล้วก็เอากระดอแกยัดรูเจ๊หยองแบบช้าๆ ภาพที่เห็นมันน่าตื่นเต้นกระตุ้นอารมณ์มากๆเลยครับ กระดอฝังมุกค่อยๆเข้าไปในรูเจ๊หยองจนมิดลำ จากนั้นพี่ดำก็ค่อยๆสาวกระดอเข้าออก น้ำเงี่ยนเจ๊หยองอาบลำกระดอพี่ดำมันเลื่อมเลย แถมมีส่วนที่เป็นคราบขาวๆติดตามเม็ดมุกพี่ดำอีก สุดยอดเกินบรรยายครับ พอเจ๊หยองแกดูเหมือนเสร็จไปหนึ่งน้ำ พี่ดำก็เรียกให้ผมออกมา เจ๊หยองแกตกใจมาก แต่พี่ดำก็ยังซอยช้าๆอยู่ แกบอกว่ารู้มาสักพักละว่าพวกมึงแอบเอากัน ทีนี้ไม่ต้องแอบหรอก มาเอาพร้อมกันสามคนนี่แหละ อยากทำมานานแล้ว เจ๊หยองแกเลยยิ้มออกมาได้ผมเลยเอาของผมให้เจ๊แกจับรูด ชัก จนมันแข็ง แล้วเจ๊แกก็อมรูดดูดของผมแบบสุดยอดจนผมเสียวแทบแตกพี่ดำเลยบอกให้ผมมาเสียบแทนแก ผมเสียบเข้าไม่ยากเพราะพี่ดำเบิกทางไว้แล้ว ผมเลยแทงแบบสุดๆ มือกับปากเจ๊หยองก็ไม่ว่างครับ จับของพี่ดำมาดูดแบบไม่ต้องล้างเลย ลีลาการเอาลิ้นเลียวนหัวกระดอพี่ดำของเจ๊แกนี่สุดยอดครับ พี่ดำแกคงเสียวมากๆ จับหัวเจ๊แกกดเข้าออกด้วย ทีนี่พี่ดำให้เปลี่ยนท่าครับ แกให้เจ๊หยองทำท่าหมาเอากัน แกแทงรูจากข้างหลังแล้วให้เจ๊หันหน้ามาดูดของผม เสียวสะใจมากๆครับ ผมพึ่งเสียวจากรูหอยแล้วมาโดนเจ๊แกดูด ผมได้แต่กลั้นไว้ไม่ให้น้ำแตก ซอยท่านร้ไปสักพัก พี่ดำก็ให้ผมนอนหงายแล้วให้เจ๊แกขึ้นขย่ม ทีนี้พอของผมเข้าไปจนมิด พี่ดำก็เอากระดอแกยัดรูตูดเจ๊หยองครับ พอของพี่ดำเข้ามา มันแน่นมากๆ พวกเราทั่งสามคนครางเสียวกันระงมลั่นห้องแบบไม่เกรงใจเพื่อนบ้านเลยครับ ผมกับพี่ดำผลัดกันแทง ผมเด้งสวนจนเจ๊หยองแกบอกไม่ไหวแล้วน้ำจะแตกอีกแล้ว แล้วเจ๊แก็เสร็จขมิดตอดรูอย่างแรงจนผมเสียวมากๆ จนพี่ดำแกทนไม่ไหวน้ำแตกคารูตูดเจ๊หหยองเลย ทีนี้เหลือผมคนเดียวที่ยังน้ำไม่ออก ผมเลยจับเจ๊หยองนอนหงาย แล้วกระหน่ำซอยรูหอยเจ๊แกแบบสุดแรงจนน้ำแตกคารูแกแบบไม่เคยน้ำออกมากขนาดนี้มาก่อน พอผมดึงออกมาพี่ดำแกบอกพักก่อน เดี๋ยวเอาอีกยก พักกันไม่นานพี่ดำแข็งขึ้นมาอีกแกจับของแกยัดเข้ารูหอยเลย  แบบไม่ต้องล้าง แกซอยไม่นานแกก็บอกแตกแล้วๆโคตรสะใจเลย แกบอกผมรูหอยเอ็งเอาได้นะพี่ไม่ว่า แต่รูตูดพี่ขอไว้เอาคนเดียวนะ ผมพยักหน้าแล้วจับของผมแทงเข้าไป มันลื่นมากๆครับเพราะมีทั้งน้ำผม น้ำพี่ดำ น้ำเจ๊หยอง ปนกันในรูหอย แต่ด้วยความเสียวเจ๊หยองแก็ขมิบช่วยพร้อมกับเสียงคราง จนในที่สุดเจ๊หยองแกก็เสร็จพร้อมกับตอดรัดจนผมแน่นเสียวทนไม่ไหวเลยเร่งแตกในตามไปติดๆ พอน้ำแตกผมแช่คารูไว้พักหนึ่ง พอความเสียวคลายตัว เลยดึงออกมา ปากรูหอยเจ๊หยองแกบานไม่หุบเลยครับ เห็นน้ำผมที่ปนกับน้ำพี่ดำขังคารูแบบข้นเหนียวเลยครับ  พี่ดำตบบ่าบอก เสียวสะใจมากน้อง เดี๋ยวพวกเราสามคนนัดกันมาเสียวช่วยกันแบบนี้อีกนะ พี่มันส์มากๆ แต่ถ้าวันไหนเอ็งเงี่ยนอยากเย็ดอีหยองก็ตามสบายนะ พี่อนุญาต คืนนั้นผมไม่ได้กลับห้องเลย ใครเหนื่องก็นอนพัก ใครไหวไหวก็ลุกขึ้นมาแทงรูหอยเจ๊หยอง. จนผมไม่ไหว แทบจะไม่มีแรงกลับ  จากนั้น ผมก็ได้มีโอกาสเสียวพร้อมพี่ดำอีกบ่อยๆ แต่บางทีก็นัดเจ๊หยองเดี่ยวๆ ก็เสียวแบบนี้มาเรื่อยๆจนผมย้ายงานออกจากขอนแก่น เลยไม่ได้เสียวไม่ได้ข่าวสองคนผัวเมียนั่นอีกเลย ขอรับรอว่าที่เล่ามาเป็นเรื่องจริงครับ พร้อมแนบหลักฐานเป็นรูปถ่าย ให้แก่สมาชิกทุกท่านได้รับชม ถ้ามีโอกาสจะมาเล่าประสบกามเสียวอีกครับ

Basilisk

พี่ดำนี่ใจถึงดี ไม่ต้องแอบชู้กันแล้ว เล่นครั้งแรกก็จัดสองรูเลยไม่ธรรมดา

yuth2011

devilzoa