ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Real Story Me (เรื่องสั้น) : พ่อผัว-ลูกสะไภ้

เริ่มโดย mikoto2288, สิงหาคม 15, 2017, 07:51:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cd13579

ถ้าชักให้รอบบนึงแล้วก็มีสิทธิ์รอดนะ ผู้สูงอายุมันอาจจะไม่ฮึดสู้หนุ่มๆ แต่เมียพี่ก็หุ่นเซี๊ยะสุดๆ มันก็ไม่แน่วะ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

ISENSOR

อ่านตอนแรกก็ตกใจเหมือนกันนะ ปกติจะไม่ชอบแนวนี้เท่าไหร่ แต่อ่านไปก็มันดี เสียวดีครับ

darkman22

ดูอาการคุณพ่อแล้ว แบบนี้ไม่น่าแค่น้ำเดียวแน่ๆ คงมีมากกว่านั้น

breakskyp

ผมว่าน่าจะโดนไปแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

sompor123456

ขอบคุณครับสำหรับน้ำใจที่แบ่งปันอ่านละเสียว เหมือนอยู่ในเหตุการณ์เองเลย ขอบคุณมากจริงฯ

Nondon

สุดยอดจริงๆ จูนท่าจะติดใจลีลาการเย็ดของคนแก่นะครับ 

sakrinkuk

จำความรู้สึกตอนอ่านครั้งแรกได้  ชอบมากถูกใจอีกเรื่องนึงครับ ขอบคุณมาก

olanla

ชอบเลยครับ  การดำเนินเรื่องสไตล์นี้ เป็นเอกลักษ์ดี