ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath "ละเลงเลือด" (EP.3)

เริ่มโดย cd13579, สิงหาคม 19, 2017, 07:00:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yuta279

เนื้อเรื่องโหดสมกับเป็นบาปแห่งความโกรธเกรี้ยวจริงๆ

taka95

นายสิงห์ละเลงเลือด สนุกมากครับ

wood007

พลังแห่งบาป สิงห์ นายเก่งเกินมนุษย์ไปหน่อยแล้ว

okai

yoot2499x

หมอ....ดีเกิ๊น...ใจงามอย่างแรง...ต้องตอบแทนหลายๆน้ำนะสิงห์

araiwaaa

ชอบจริงๆโทสะจบด้วยราคะแบบนี้ จริงๆผมอยู่ฝ่ายซาตานนะ ฆ่าให้หมด แต่ความผิดเล็กๆก็ปล่อยไปบ้าง

larvi

ตอนแรกก็เชียร์อีกคน แต่ตอนนี้อยากให้สิงห์เป็นพระเอกจริงๆ

strikef.

ขอบคุณครับ บางทีซาตานอาจจะเลือกตัวแทนผิดคน ตัวแทนคนนี้ดีเกินไป 555

oui

เถียงกันไปมา สุดท้ายเรื่องก็ไปจบกันที่เตียง

Chalermphan Auesukkul

จำเนื้อเรื่องไม่ได้แล้ว ขอกลับไปอ่านอนแรกๆก่อนนะครับ ขอบคุณมากๆครับที่เขียนมาให้อ่าน

benzuker

รอว่าเมื่อไหร่แต่ละบาปจะมาวัดกัน

Matsudaira777

คิดถึงมากมาย ถึงว่าจะไม่ได้อ่านแล้ว ขอบคุณที่กลับมาแบ่งปันนะครับ  ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

pomanmoo

เป็นบาปที่ทั้งโหด ทั้งดราม่ากว่าหลายๆบาปเลย ติดตามอยู่นะครับเป็นกำลังใจให้

samsung014

สิงห์โหดได้ใจจริงๆ ส่วนหมอก็ยังโลกสวยสม่ำเสมอ จะลงเอยยังไงเนี่ย สนุกมากครับ

crazylex

รอเรื่องตัวแทนของบาปแห่งโทสะมานาน ดุเดือดไม่เปลี่ยน