ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath "ละเลงเลือด" (EP.3)

เริ่มโดย cd13579, สิงหาคม 19, 2017, 07:00:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tooboy

หมอฟางมาแทนนุ่นเพื่อห้ามสิงห์แน่นอน

poison_react

เพิ่งมาอ่านเรื่องนี้ครั้งแรกครับ ลุ้นมากๆ ครบรสเลย เดี๋ยวตามอ่านย้อนหลังครับ

plumkin

ถึงหายไปนาน แต่กลับมาทียาวสะใจเลย

ขอบคุณครับ

hanabombam

กลับมาแล้ว คิดถึงนายสิงห์ กับน้องฟางมากๆ ในตอนนี้ทั้งคู่จะลงเอยกันไหม ลุ้นจัง

Ordinaryman

ดุเดือ ดุดันมากครับ ชอบมาก

ปล อยากให้มี บท Intro ของ แต่ละบาป มาให้อ่าน ให้ตื่นเต้น ด้วยจังครับ 

non027786

oak31092

สำเป็นบาปโทสะ โกรธแล้วไม่คิด ทำได้ทุกอย่าง ขอบคุณครับ ::Angry::

testman

บู๊ล้างผลาญมากเลยครับ  สมเป็นพระเอกสายบู๊

อย่างนี้ตัวแทนคนอื่นจะมาสู้ไหวเหรอครับนั่น

ball20

ตอนนี้ยาวสมกับที่รอคอยเลยครับ ขอบคุณมากครับ

phaii

ยิ่งอ่านยิ่งเข้มข้น สนุก ต้องตืดตามทุกตัวอักษร

zazamak

สนุก บู๊ล้างผลาน มันส์มากครับ บรรยายได้เห็นภาพมาก ๆ เลยครับ
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

mighty

ตื่นเต้นทุกครั้งที่ได้ติดตาม..ขอบคุณครับ

sadman

mongk

เสียดายที่คารอฟมีบทน้อยไปนิดนึง ไม่น่าจะตายเร็วไป

Sopun Jeekkee

บาปนี้ ตื่นเต้นตัลลอด จริงๆ