ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จัดเพื่อนสาวแผนก hr เมื่อวันอังคารที่ผ่านมา

เริ่มโดย anatomy051, สิงหาคม 20, 2017, 01:35:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anatomy051

::Shy::

จัดเพื่อนสาวแผนก hr
เธออายุมากกว่าผม 3 ปี ผัวของเธอขอแยกทาง เมื่อกลางเดือนพ.ค.เพราะเจอคนใหม่

ในฐานะ owner ผมเลยต้องเข้ามาปลอบใจถึงที่เตียงนอน ครั้งแรกที่ได้เย็๗กันก็เมื่อต้นเดือน ก.ค.

ผมแซวเธอใจเธอใจอ่อน มายอมเย็๗กับผม ส่วนภาพนี้ เมื่อวันอังคารที่ 15/08/60

สำหรับเธอคนนนี้ไม่มีอะไรมากมาย ไม่ได้เด็ดอะไร ลีลาก็ไม่มี แต่อารมณ์เธอร้อนแรงมากๆ

สำหรับผมแล้วก็แค่ที่ระบายน้ำเวลาผมเงี่ยนๆ  และเธอเองก็เข้าใจเป็นอย่างดี

ว่าเราสองคนสูงสุดเป็นได้แค่เพียงคู่ขา... เย็ดกันครั้งคราว

ถ้าสมาชิกท่าไหนสาวใหญ่คนนี้ สนใจก็ PM เป็นการส่วนตัว พร้อม id line

เงื่อนไข คือ... ต้องโสด เพราะ

เธออยากมีแฟนตัวจริง ไม่อยากเป็นตัวสำรอง หน้าที่การงาน ระดับกลางๆ ขึ้นไป ไม่มีหนี้สินเกิน 1 แสน

อายุ ไม่เกิน 40 และไม่น้อยกว่า 27 ภูมิลำเนาภาคกลาง หรือใกล้เคียง

และสำคัญที่สุดคือ...รับอดีตของเธอได้ เธอสูง 160 ส่วนน้ำหนักดูจากรูปประกอบ

ถ้าสมาชิกท่าไหนสนใจสาวใหญ่คนนี้ ก็ PM เป็นการส่วนตัว พร้อม id line เพิ่มเติมอีกนิดคือ ขนาดเจ้าโลก 5.5 นิ้วขึ้นไป กรุณาอย่า pm มาเล่นๆ ขำๆ

จะ pm มาพร้อมรูปได้ยิ่งดีเพื่อเพื่อนสาวของผมจะได้คัดได้ง่ายขึ้น ส่วนเรื่องรูปร่างหน้าตาไม่าำคัญ ขอแค่ขนาดที่ระบุไว้เท่านั้นพอ

::Thankyou::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

7777777777

แง่มๆ เล่นกันตามมาซะดึกเลย ติดตามครับผม ส่วนตัวชอบแนวแบบนี้ หึหึ

zxc123zxc

lltonll

จะ PM ก็จะดูสื่อเกินไป ขอรับชมอย่างเดียวแล้วกันครับ

ball1892

veecross

palay007

อู้วหู้ววววว