ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คนที่ผมรักที่สุดในชีวิตเนื้อเรื่อง~ คนภายในครอบครัว~~(พิเศษมีคลิปแจก.) ep3

เริ่มโดย anatomy051, สิงหาคม 21, 2017, 01:16:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anatomy051

เธอคนนี้ คนที่ผมรักที่สุดในชีวิตเนื้อ~เรื่องคนภายในครอบครัว~~(พิเศษมีคลิปแจก.)
๙๙๙๙๙ ตัวคลิป เข้าคิวรอเลยครับ

ตอนเก่าๆ ไปหาชมเอาเองนะครับ

ตอนนี้ผมเมาด้วยตวหนังสือที่บรรยายหวังว่าคงไม่งง

ถ้างง ก็ ขออภัยด้วยนะครับ

::Dozy::
ขอบคุณแฟนครับที่ชื่นชอบกระทุ้ของผมด้วยครับ

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

นี้เป็นเตือนก่อนตอบ ถือว่าเตือนแล้วนะ

::Doubt::

::Reader:: ::Reader::
กรุณาอ่าน

เรื่องนี้เป็น Family Sex ง่ายๆ ตรงๆ คือ ญาติเอากันเอง ซึ่งมันผิดศีลธรรม ใครที่ไชอบก็ไม่ต้องอ่านต่อ

กรุณาอย่ามาดราม่าในกระทู้ของผม

(Rate 20+) ถ้าคิดจะคอมเม้นก็รบกวนคอมเม้นอย่างสุภาพด้วยนะครับสำหรับกระทู้นี้ เพื่อให้เกียรติหลานของผมเอง

.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
จากความเดิมตอนที่แล้ว หลังจากที่ผมกับหลานสาวตกลงกันว่า จะสนองตัณหาของกันและกันแค่เพียงภายนอก เพราะ สิ่งที่ค้ำคอเราทั้งคู่คือตำแหน่งทางสังคมนั้นก็คือ น้าชายและหลานสาว ถึงแม้ว่าสายเลือดจะไม่ข้นเท่าพ่อกับลูก แต่หลานสาวคนนี้ก็ลูกของพี่สาวแท้ๆของผม ซึ่งในเวลานี้เราทั้งสองคนได้ เอาอวัยวะของสงวนของตนเองสนองให้กันและกัน ผมเองก็เอาลำเอ็นกดถูร่องเสียว ขึ้นและลง ขึ้นและลง จนหลานผมตัวเกร็งเอามือจิกที่นอนแน่นมาก เสียงที่ครางอยู่ในลำคอ อือ ... อือ..อืมมม..... ทำให้อารมณ์เงี่ยนเพิ่มขึ้น... ผมเร่งเอวโยกพร้อมกับบดลำเอ็นที่ชะโลม น้ำเงี่ยนของหลานสาวที่ไหลเยิ้มเต็มร่องเสียว ผมถึงกับกัดฟันของตัวเองหลานสาวก็ครางในลำคอไม่หยุดเช่นกัน จิตใจของผมในเวลานั้นโคตรของโคตรอยากจะเอาขาของหลานมาพาดไว้บนไหล่แล้วก็กดลำควยให้มิดด้ามกระแทกเอาให้สะใจ แต่... สิ่งที่ไม่คาดคิดก็เกิดขึ้น เธอจับผมกดให้นอนลงกับเตียง หลานสุดที่รักได้เอาร่องเสียวมาถูไถบดกับลำเอ็นของผมพร้อมกับเสียงครางในลำคอ จนในที่สุดลำเอ็นของผมก็มุดหายเข้าไปในร่องเสียว หลานรักของผมเธอเองก็คงไม่ไหวเช่นกัน หลังจากนั้น เกมรักขอผมและหลานสาว ก็ดำเนินไปตามกามอารมณ์ที่ยากจะหักห้ามได้ ...

ในระหว่างนั้น ผมก็ได้บรรทึกภาพและวีดีโอบางส่วนขณะที่ผมหลานสาวกำลังมีความสุข และนำมาแบ่งบันเรื่องราวเพื่อให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ได้รับชม

::Hmmm::

ถ้าถามผมว่ากลัวไหมว่าสักวันจะมีคนรู้จักผมกับหลานอยู่ในบอร์ดแห่งนี้ผมตอบได้เลยครับว่ากลัวมากๆๆๆๆๆ ถึงมากที่สุด

จริงๆก็ไม่อยากจะเอามาลงเลย แต่หลังจากที่ผมได้ลงชุดแรกไปแล้วกระแสตอบรับค่อนข้างดี และผมก็ยังบอกหลานผมด้วยวว่า น้าเอาภาพกับคลิปมาลง ครั้งแรกที่หลานได้ยิน ตกใจมากๆ

ถึงกับสมัครสมาชิกเข้ามาเพื่อดูรูปของตัวเอง แล้วก็เจอ story ของสาวๆ ที่ผมเขียน

ยอมรับตรงๆ ซวยชิบหาย ตอนนี้หลานสาวสั่งผมเด็ดขาด จะนอนกับคนอื่นต้องใส่ถุงทุกครั้ง

แล้วเธอยังย้ำอีกว่า อย่าให้รู้ว่าไปนอนกับใครแล้วไม่ใส่ถุงละน่าดู  สรุปผมมีหลานหรือมีเมียกันแน่

::Dribbling::
เรามาต่อกันที่เรื่องของเมื่อตอนเย็นของวันที่ 19/08/2560 ผมเอางานมาทำที่บ้านเพราะว่าผมกะจะดูบอลทีมที่ชอบ หลังจากที่บอลจบแล้วกะว่าจะนั่งทำงานต่อเลย แต่ในระหว่างที่ผมดู ผมก็ซื้อเบียร์มาด้วยสามขวด เพื่อที่จะดูบอลไปด้วยดื่มไปด้วย มันได้อรรถรสดี แต่หลังจากที่เกมกำลังเล่นได้สัก 20min. หลานผมที่เพิ่งอาปน้ำเสร็จใหม่ๆ เข้ามาหาที่ห้อง กลิ่นหอมของสาววัยนี้มันสุดยอดไปเลยสายตาของผมมองไปที่หุ่นของหลานรัก สักพักเธอก็ขึ้นเตียงมานอนกับผม ลำควยที่อยู่ในกางเกงเวลานี้ แข็งขึ้นมาทันที และวันนี้ที่บ้านก็มีแค่เราเพียงสองคนเหมือนเคย ซึ่งผมเองก็รู้ดีว่าหลานรักต้องการอะไร เพราะเธอเป็นคนเริ่มเดินเครื่องก่อนเลย ผู้ชายอย่างผมจะไปทนไหวได้ยังไง  มือขวาของเธอล้วงเข้าไปในกางเกงขาสั้นที่ลำเอ็นแข็งรอเตรียมพร้อมอยู่แล้ว เธอถึงกับแซวผม .... ทะลึ่งจัง ถึงกับแข็งรอเลย เธอก้มลงมาหอมที่ซอกคอ เธอพยายามปลุกตัณหาในตัวผมให้ตื่น มือที่อยู่ในกางเกงก็รูดลำควยของผมขึ้น+ลง สลับกัน เธอพยายามค่อยๆถอดกางเกงที่ผมใส่อยู่ออกจากขาทั้งสองข้าง พร้อมกับถอดเสื้อผ้าที่เธอใส่อยู่ออกจนหมดแล้วก็เริ่มโม๊กควยให้ผม ผมก็เลยได้วีดีโองามๆ มาให้แฟนคลับได้รับชมกัน

::Sobad::

สุดท้ายแล้ว ผมแม้งไม่ได้ดูบอลเลย แมนยูวววว์กู

คืนนนี้ ผมจัดกับหลานผมไปสองดอก และผมก็สอนหลานหัดโม๊คควยด้วย

Clip:::

มุมตอบคำถาม
หลานผมกินยา Minidoz

แนวคิดหรือการที่ทำให้ผู้หญิงไว้ใจ และยอมมีอะไรกับเรา แบบไม่ยาก
นั้นก็คือ เป็นคนง่ายๆ ชมผู้หญิงบ่อยๆ คุยทะลึงๆ กับเธอบ้าง อย่าให้เธอคิดว่าเราจะฟันเธอแล้วทิ้ง แต่จงสร้างความคิดใส่เธอว่าเรื่องเพศสัมพันธ์ เป็นเรื่องปกติ การที่เราจะเย็ดกัน มันก็วินๆ กันทั้งคู่ มีแต่ได้กับได้ เย็ดกันจบแค่ที่เตียงเธอชอบ ผมชอบ แค่นั้นพอ พยายาม Convince เธอให้ได้ เพราะผู้หญิงก็มีความต้องการสิ่งนั้นเหมือนผู้ชายเท่านั้นเอง
แต่พวกเธออาย เพราะที่นี่ประเทศไทยไงครับ เราต้องโน้มน้าวพวกเธอให้ได้ ง่ายที่สุดคือจีบสาวใหญ่ เพรากลุ่มนี้อารมณ์ทางเพศสูงและบางคนประสบการณ์บนเตียงก็สูง เช่นกัน

และต้องมีเงิน เพื่อชวนสาวๆ ไปกินข้าวร้านอาหารระดับกลางๆ ขึ้นไป ต้องมีห้องสำรองไว้สัก สองห้องไม่รวมบ้านเรา สำคัญสุดถ้าอยากเป็นชายนักเที่ยว ห้ามพาสาวเข้าบ้านเด็ดขาด
ห้ามสาวๆรู้จักบ้านของเรา

ส่วนเรื่อง โรคติดต่อทางเพศ  HIV ผมว่ามันไม่ได้น่ากลัวเลย ตอนนี้มียารักษาแล้วครับ
โรคที่น่ากลัวกว่า HIV มีเยอะกว่าอีกในประเทศไทย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Newnotpost

ถือว่าเป็นหลานที่กตัญญูเลยที่เดียวนะครับ อยากมีอย่างนี้บ้างจัง

godly

ขอบคุณนะครับ ยังไงก็ขอชมคลิปด้วยนะครับ

ปล.จะติดตามกระทู้ต่อๆไปนะครับผม ^^

petergg

อะไรกันครับเนี่ย

nutkungkabb