ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR]ลงรูปเมียในLineกลุ่มครอบครัว ตอนที่1

เริ่มโดย mikoto2288, สิงหาคม 21, 2017, 06:26:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mikoto2288

แต่งขึ้นเพื่อความบันเทิง มีการบล็อค เบลอ ตัดต่อ เพื่อป้องกันบุคคลในภาพแล้ว

เซฟรูปได้ แต่ห้ามนำไปปล่อยที่อื่นนะครับ

กระทู้แรก ผมได้แค็ปLine Chatของเมียผมกับเพื่อนเขามา ---> https://xonly8.com/index.php?topic=182282.msg573187#msg573187

ในครอบครัวผมจะมีห้องLine Groupอยู่2กลุ่ม
ห้องแรกเรียกว่า "ห้องใหญ่" ตั้งขึ้นเพื่อเอาไว้ส่งข่าวสารในครอบครัวกัน

ส่วนห้องที่สองเรียกว่า "ห้องครอบครัวตัวผู้" เป็นห้องที่รวบรวมบรรดาญาติผู้ชายเท่านั้นของทั้งฝ่ายผมและฝ่ายจูน
ตั้งขึ้นมาเพื่อส่งรูปโป๊ คลิปโป๊ ซึ่งปกติผมก็เป็นคนที่ชอบส่งรูปแลัคลิปให้ในLineอยู่แล้ว

ไหนๆก็ได้รูปเมีย(มาจากเพื่อนเมีย) เอามาลงให้คนในครอบครัวดูซะเลยดีกว่า ทีคนอื่นยังดูได้เลย 555

ช่วยคอมเม้นด้วยนะครับ เมียผมชอบอ่าน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

catred

ไร้๑๓

adagio

อยากเห็นหน้าจูน ต้องน่ารักมากแน่ๆเลย
ถ้าไม่รังเกียจ PM หลังไมค์มาจะขอบคุณมากๆเลยครับ

Classicman_Bank

0854514929

patrict

nawingb

padarling01

อ่านหลายรอบแล้ว..แต่น้ำพุ่งตลอด...กลุ่มญาติเมียทั้งนั้นเลยที่ได้เห็นรูปร่างเมียคุณถ้าพ่อแฟนจำได้จะทำแบบไหน..แล้วยังมีเด็กข้างบ้านลูกตาเชษฐที่เป็นเด็กอายุ 14 แล้วก็น้องคนเล็กที่อายุ 13 โอย..คิดได้งัยเนี่ยชอบทุกแนว...incest..เด็กๆอีก