ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แจ้งแมลล์ Reset Password ระบบแจ้งว่าส่งเมลล์ไปแล้ว แต่ไม่ได้เมลล์ตอบกลับเลยครับ

เริ่มโดย Shihwa Law, สิงหาคม 22, 2017, 01:19:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Shihwa Law

ในระบบก็แจ้งว่าได้ส่งข้อความยืนยันไป แต่ผมเปิดดูในเมลล์แล้วมันก็ไม่มีเมลล์จากเว็บไปเลยครับ

areja

Shihwa Law

ผมก็กรอกใหม่อยู่เป็นสิบรอบเลยนะครับ มันก็ในช่องที่ให้กรอกอีเมลล์ แต่ก็ไม่มาเลยครับ

areja

เดี๋ยวรอ แอดอัน หรือ คุณพัดลม มาแก้ให้นะ คงจะได้รอไปพักนึ่งก่อน ไม่น่าจะยากอะไร..