ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ล่องเมือง ตอนที่ 1 - น้องหมวย

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 22, 2017, 04:21:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tony1234

ยอดเยี่ยมเหมือนเดิมครับ แต่น้องหมวยเก็บไว้นานๆก้อได้นะ

synivorn

น้องหมวยผิดแผนไปหน่อยหรือเป็นไปตามแผนนะ  เลยถุกจับฉีดยาซะงั้น

chasing

ขอบคุณครับ มีเรื่องใหม่มาให้อ่านแล้ว ตื่นเต้นๆ  ::YehYeh::

zezebee12

somc217

บรรยายได้อย่างสุดยอด จนเห็นภาพตามไปด้วยเลย
ยอดเยี่ยมครับ
ขอบคุณมาก

devilzoa

แบบนี้เค้าเรียกว่า วิน - วิน สมใจทั้งคู่แต่น้องหมวยคงได้เกินที่ต้องการไปเยอะเลย

grozothe

แนวเทาอีกแล้ววว... ตับผมยิ่งอ่อนแออยู่ไม่รู้จะรับไหวรึปล่าว  ::Hungry::

4ylnox

ได้อ่านผลงานดีๆอีกแล้ว ทำให้บอร์ดคึกคักขึ้นเยอะเลยครับ

sarozzero

ขอบคุณที่มีผลงานมาให้อ่านอีก
ติดตามมาหลายเรื่องแล้วครับ

amtorff73

แค่เห็นว่าเป็นท่าน "นักฆ่าหมายเลข 8" แต่งนี่ก็รู้ละครับว่าเนื้อเรื่องโดนใจแน่นอน
...
ถ้าผมเจอสาวแบบน้องหมวยในชีวิตจริงมั่งก็น่าจะดีไม่ใช่น้อย อิอิ

taechapol

เรื่องนี่ผมให้ผ่าน ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig:: จัดมารัวๆ แล้วตามรักยม 78 ให้ด้วยนะครับ ::Crying::

sunnie06

จะโชคดีอะไรปานนั้น เจอครั้งแรกก็ได้เสียว

cobra888

ติดใจผลงานของผู้เขียนท่านนี้ ผมชื่นชมและนับถือจากเรื่อง น้องผิง มาตลอด และขอติดตามไปตลอด ::Orz::

shatto

โชคดีจิงน้องวันเเรกก็ฟันสะเเล้ว

donki

ตอนแรกมาก็จัดแล้ว เรื่องนี้น่ากลัวจะไม่ธรรมดานะครับ ขอบคุณครับ