ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ล่องเมือง ตอนที่ 2 - เรื่องที่ยอมไม่ได้

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 22, 2017, 04:21:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nananews

kungkrub

เจอคำว่าเป็นเสือไบไปที ปลุกพลังนักสู้ขึ้นมาเลย  ::HoHo::

633sqd

โทนต้องขอค่าปิดปากจากเจนแน่ๆ ตัวหรือเงินหรือ2อย่าง

facman69

ตอนแกสนุกมาก เสียวๆตื่นเต้น ดีครับตอนสองนี่แหม ออกแนว พระเอกเลย ชอบครับ น้องเจนนี่ท่าทางพยศ ต้องโดน แบบนี้ครับ เงียบติดใจเลยทีนี้

synivorn

ไนท์ไม่มีทางเลือก .... ยอมไม่ได้จริงๆด้วย  แต่โชคดีนะที่มีแท่งเหล็กให้หยิบใช้
พี่เป็นเสือไบ คืนนี้นอกจาก .......... แล้ว น้องสุดหล่อก็ต้องเสร็จพี่ด้วยเหมือนกัน หึ หึ"

somc217

ซาดิตส์มากๆ
ตีคนร้ายจนสลบเหมือดไปแล้วยังดันมีอารมณ์หงี่ได้อีก นับถือจริงๆ
เขียนได้ยอดเยี่ยมชวนให้ติดตามครับ
ขอบคุณมาก

grozothe

ถ้านักเลงไม่บอกว่าเป็นไบ นึกไม่ออกจริงๆ แฮะจะออกมาเป็นแบบไหน 555

4ylnox

ขำตอนรู้ว่าเป็นเสือไบแล้วกรีดร้องนี่แหละ  ::DookDig: ลูกบ้ามาทันทีเลย

amtorff73

นายไนท์นี่บทจะหื่นก็หื่นจัดเต็ม บทจะโหดก็เล่นซะนักเลงเกือบตายพร้อมกันสามคนเลยนะครับ

taechapol

sunnie06

hanabombam

ดีงามอ่ะ สู้เพื่อตัวเองแท้ๆ แต่กลับทำให้สาวหลงรักมอบกายให้

elviswhat

pinmonkey

พระเอกเราช่วยหญิงงามจนได้ชิดเชย ชอบมากเลยครับแนวพระเอกแบบนี้ ขอบคุณท่านมากครับ

ponggunyuki2527

อ้างจาก: johnywalker เมื่อ สิงหาคม 22, 2017, 05:45:04 หลังเที่ยง
ถ้าเป็นผม กระหน่ำตีคนไปขนาดนั้น ผมหนีแล้วครับ
พระเอกของเรานี่ก็หื่นเอาเรื่องเหมือนกัน
ยังจะมีอารมณ์ยืนซดกันอีก

อันนี้เห็นด้วยแหะ ตีขนาดนั้น ยังมีแรงทำต่อได้ "ยอมใจ" ท่านพระเอกของเราจริงๆ