ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 32 : รักออกแบบไม่ได้ Pt1

เริ่มโดย nato87, สิงหาคม 24, 2017, 11:41:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boong

ชิปแล้ว หากบิ๊กหลุดมาได้ ขุนแผนผมจะเป็นไงเนี๊ย

kidxero

สงสารนายกรแหะ ตามตื้อมาตั้ง10ปี แต่เอาจริงๆ 2-3เดือนถ้าไม่เล่นด้วยผมก็บายล่ะ ไม่ใช่สายตื้อ

testman

รอชมหมอพลอย
ว่าแต่ ลุงกับน้องพิมนี่ก็เข้ากันดีนะ ส่วนสองสาวนั่นก็เป็นคู่กันไป ไป ๆ มา ๆ จับเป็นคู่ ๆ แบบนี้ ก็ดีไปอีกแบบครับ

babyfinger28

ตามลุ้นหมอพลอย จะรอดตัวกับผู้ร้ายรึจะพลาดให้ลุงชุมพล ::Thankyou::

pinmonkey

สงสารหนุ่มกร อิจฉาหนุ่มชุมพลมากๆ ครับ ขอบคุณมากครับ

yuta279

ในที่สุดมนุษย์ลุงก็กลับมา ยินดีต้อนรับการกลับมาครับ แต่เดาว่าการช่วยเหลือน้องชายจะเป็นสาเหตุให้มนุษย์ลุงจัดการหมอพลอยนะครับ

ttxluck

และแล้วน้องนาถก็เสร็จพี่เฟิร์นกับพี่โดนัทจนได้ ว่าแต่ลุงชุมพลกับน้องพิมมี่เคมีเข้ากันดีนะ เหลือแต่หมอพลอยนี่แหละที่ไม่รู้ว่าจะเป็นยังไงต่อไป รอติดตามตอนต่อไปนะครับ

naluk888

เอาใจช่วยหมอพลอยให้รอด ใครจะเป็นพระเอกขี่ม้าขาวมาช่วยอ่ะ ลุงแกยังออกกำลังกายในร่มอยู่เลย

Debaker Singlek

ตามอยู่ครับรอนานเลย แล้วนั้น หมอพลอยจะโดนไรบางนะแล้วใครจะมาช่วย ส่วน3สาวก็เพลินกันเลยนะ ส่วนลุงนี้ก้อีกคน หายป่วยไม่เท่าไรจัดอีกแล้ว

johnywalker

มีของดี ไม่ชอบ นี่แหละผู้หญิง
กรก็โปรไฟล์ดีนะ มัวแต่เลือกมาก
เดี๋ยวก็เสร็จลุงพลหรอก

aisieo

WACHIRA SAKAEW

จริงๆผมอยากให้มีอีกสักตัวเอกมาช่วยลุงครับ555

Sanchai Suntornrarag

Nekken13