ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Admin ขา จิ๋วขอ..... ด้วยได้ไหมคะ

เริ่มโดย (จิ๋ว), สิงหาคม 25, 2017, 11:13:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(จิ๋ว)

ขอกล่องแชต ยาว ๆ ใหญ่ ๆ อ่ะค่ะ นะคะ ๆ ๆ ๆ ๆๆ

::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

(S)Kater

กล่องแชทก็เหมือนแอดมินอ่ะครับ เล็กๆสั้นๆ ขอมาแบบนี้อาจจะลำบากหน่อย  ::Oops::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

(จิ๋ว)

อ้างจาก: Kater เมื่อ สิงหาคม 25, 2017, 11:18:40 หลังเที่ยง
กล่องแชทก็เหมือนแอดมินอ่ะครับ เล็กๆสั้นๆ ขอมาแบบนี้อาจจะลำบากหน่อย  ::Oops::

55555555555555  ตายๆๆๆๆๆ  แซวงี้เค้าจาได้ไม๊อะเนี่ยยยย เปิดห้องใหม่ก็ได้น๊าาาาา
: ::Beggar::   ::Beggar:: ::Beggar::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

P Eet ✦Diamond✦

Yessss please ...
I will vote with this too.

At the webstory site ... they have 3 days chat history... WOW ...   ::YehYeh::  ::YehYeh::  ::YehYeh::

Could we do the same too ...pleaseeeeeeeee ???   ::WooWoo::  ::WooWoo::  ::WooWoo::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

พัดลม

ฝากรูปกับเวป ก็ ขึ้นเป็นรูปเล็กๆด้วยละ
ไม่รู้ว่าเป้นที่ code ของ postimge รึป่าว

เพื่อลดโหลด chat box ที่ server ต้องส่งข้อมูลให้ user สามารถแยกไปอยู่ในห้อง
หรือ ปิด minimize chat box ที่หน้าเวปไป ก็จะช่วยลดภาระในการส่งข้อมูลลงไปได้
เพราะตอนนี้ แชทบ็อก anonymous ก็เห็นด้วย เลยไปการเพิ่มภาระของเวปมากขึ้น
ถ้าลดตรงนี้ลด น่าจะดีขึ้นม้าง ไม่รู้ว่าปกติแล้วจะมีคนมาแช่อยู่ที่ หน้าหลัก
ทำให้เพิ่มการส่งข้อมูลจากหน้าแชทจำนวนกี่คน
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

Admin

ไว้จะทำเป็นระบบ full screen ให้ละกันครับ รอหน่อยนะ อาจจะเร็วๆนี้ (ไม่กี่ปีแสง)

HypN♥s

อ้างจาก: Kater เมื่อ สิงหาคม 25, 2017, 11:18:40 หลังเที่ยง
5555 แบบนี้ฮามาเต็ม  ::ChuChu::

dudun001

areja

เอาแจ้งด้านขวาออกไปไว้ด้านล่างเลยก็ดีนะคะแอด พื้นที่ความยาวแชตจะได้กว้างขึ้นนะจ๊ะ.. ::GiveMe::