ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 32 : รักออกแบบไม่ได้ Pt2

เริ่มโดย nato87, สิงหาคม 26, 2017, 08:31:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

naitoom

จบตอนแบบให้คาใจ ตอนที่จบแบบที่หมอพลอยกำลังตกอยู่ในอันตราย ก็ยังไม่รู้สึกเท่าไร แต่มาจบแบบที่ตาเฒ่าพลไม่ตื่นนี่คิดหนักเลย กำลังไปได้สวยมาหัวใจวายหรือเปล่า?

kvachira

สงสัยลุงพลจะใช้ยาปลุกเซกเกินขนาด หวังว่าจะไม่เป็นไรนะเนี่ย

review1972

เฮ้อ..นึกว่าลุงพลจะโดนนายกรตัดหนัาเปิดซิงหมอพลอยก่อนซะแล้ว ว่าแต่ตอนนี้ลุงต้องเอาตัวให้รอดก่อนนะ555

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้าวลุงเป็นอะไรไปอ่ะ อย่าบอกนะว่าสนุกจนหัวใจวายไปเลย คริ คริ มนุษย์ลุงคงจะไม่ตายง่ายๆนะครับ

tetete

simcazy

naluk888

::Glad::ได้เวลากลับเข้า รพ.อีกแล้วสินะลุง ไปหาหมอพลอยให้หมอตรวจหรือตรวจหมอ *-*

Knight Templar

ทำไมนายกรคู่กับหมอพลอยอ่ะ หมอพลอยต้องเป็นของลุงพลดิ  ::Angry::

darkdd1999

เอีอะ กรมันหลอกหมอแน่ๆ เอาแล้วไงงง ลุงงงงงงงง / แต่ลุงจะตายไม่ได้นะ5555

veeveena

มาต่อกัน กำลังสนุกเลย

...............................................................................................
  13/9/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 13/9/2560-13/3/2561 )

..............................................................

solomon1977

wapwap

หมดพลังแล้วเหรอมนุษย์ลุง ::DookDig::
ขอบคุณนะครับที่มาต่ออย่างไว

tdt14023

เอาแล้วไงตายไหมเนี้ยลุงชุมพลเราอย่าตายง่ายๆแบบนี้นะลุงพลลุงยังทำภาระกิจที่พวกผมผู้อ่านฝากไว้กับลุงยังไม่สำเร็จนะครับยังไม่ได้หมอพลอยกับน้องนาถเลยตื่นขึ้นมาทำภาระกิจต่อเร็วๆซะดีๆ55555ขอบคุณมากๆครับท่านผู้ประพันธ์