ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuuta] Rebound Catch บอกรักจับหัวใจ [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 26, 2017, 08:33:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

omni.watches

noohun

พล็อตแบบนี้สาวป๊ปปต้องคู่กับหนุ่มจืดตลอดเลยแฮะ
่ว่าแต่สาวเจ้าเล่นกีฬาอยู่แท้ๆไหงวิ่งตามพ่อหนุ่มนี่ไม่ทันฟะ

bunhelupu

bb bb

ขอบคุณครับ ไม่สมหญิงก้อแย่ล้ะใหญ่ขนาดนี้

pinmonkey

พระเอกต้องคิดดีแน่นอนที่ขอเป็นแฟนสาวอวบอย่างนี้ ขอบคุณมากครับ

igolf

โอ้โห นี่มันแรร์ไอเท็มชัดๆ เอ็งนี่มันดวงดีจริงๆ ตีบอสครั้งเดียวดรอบเลย

mayaking

สูงยาวเข่าดี เล่นกีฬาเหงื่อโชกๆ แจ่มจริงๆ

freelance

(S)Kater

อ้างจาก: P Eet เมื่อ สิงหาคม 26, 2017, 09:44:52 ก่อนเที่ยง
Wow... I love this ... wow.. wow... wow.... wow... wow...  ::Yes!::  ::Yes!::  ::Yes!::  ::Yes!::  ::Yes!::

Finally, my little Dark Lord came over to this side of the Universe for a change... wahooooo ... !!!   
อาจจะนานๆครั้ง คล้ายปรากฎการณ์ดาวหางมาเยือนโลก  ::HoHo::

I am soooooo happy I can't stop smiling right now... E..E..E...   ::WooWoo::  ::WooWoo::  ::WooWoo::
ดีใจจังครับที่ทำให้P Eet ยิ้มได้ จะพยายามทำบ่อยๆนะ  ::JubuJubu::
Normally I will be complaning about the road block, but NOT this time... E..E...E...

Let's folloow it and see ....

BE right back for a review ...
อย่าเพิ่งไว้ใจครับ อย่าลืมว่าผมคือ Dark Lord  ::Oops::
~~~~~~~~~  EDIT  ~~~~~~~~

Hhmmm... very cute story indeed...
A guy mustered his courage to tell the girl of his dream that he likes her.
She was startled so... she started to chastise him... in the middle of her sentence
He ran away... which prompted her to run after him...
ฮาาา ผมก็ว่างั้น มันรีบวิ่งไปหน่อยไม่รอฟังให้จบ แต่วิ่งไปตรงถึงจุดนั้นก็คุ้มนะ  ::Dribbling::
Being very tall and very athletic ... she caught up with him under the bridge..
They have a heart to heart talk and patch things up between them...
Anddddd ... to celebrate their newly formed relationship status change...
They have a very hot sexy erotic session under the bridge overpass ... E..E..E...

Being a young stud... he asks for second right after the 1st ... E..E...
You go, boy... that's how to make any girl happy ... good for you my young stud..!!! 555

My only question is ... when he did her the spoon position ... ( in the back )
E..E.. she seems a lot taller .. looks like her butt is on top of his chest ...
Soooo... How does that work ? 
Did he just stick his sausage in between her thighs only ...???  5555  ::Grimace:: 
ใช่คำถามมั้ยเนี่ย แถมเหมือนกับตอบเองแล้วด้วย 55 ไม่น่าใช่ปัญหานะครับ กิกิ เรื่องแบบนี้สูงตํ่าไม่ใช่ปัญหาใหญ่
ย่อได้เขย่งได้ ฟินกันไปอีกแบบ มีแฟนหุ่นนักกีฬา แบบนี้พ่อหนุ่มต้องฟิตร่างกายหน่อยแล้ว

Guys ... let this be a lesson to you...
If you are not as tall as your GF ...
You need to come up with a very inventive love postition na jaaa ... 5555
Or every time when she sneezes ... your thing will fell out of her love box for sure ... 5555  ::DookDig::

I totally enjoy this one ...
Thank you sooooooo very much!!!
Can't thank you enough ...
ผมต่างหากที่ต้องขอบคุณที่เข้ามาอ่าน โดจินไม่มีคนอ่านก็เหมือนเพชรที่ยังไม่ได้เจียร เหมือนภาพวาดที่ถูกเก็บไว้ในกรุ
แค่มีคนอ่านน่ารักๆอย่า P Eet แม้จะเหลือแค่คนเดียว ก็ทำให้ผมมีกำลังใจแปลเรื่องต่อๆไปนะครับ

Much Love... 
::JubuJubu::  ::JubuJubu::  ::JubuJubu::

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

en541010

koper2sunfad

จริงๆ แล้วไอเทมเตรียม ดรอปให้พระเอกอะดิ สาวแม่งอยากจัดอยู่ละ

terter

(จิ๋ว)

เธอเป็นแฟนฉันแล้ว รู้ตัวบ้างไหม... 
#กะลา     นึกถึงท่อนนี้ขึ้นมาเลย

พระ-นาง  เข้าใจผิดกันนี่  ยอดฮิตนะ  แต่น้อยรายนักที่จะวิ่งหนีกัน อย่างนี้
::Reader::

ในที่สุด ก็เข้า(ใจ)กันถูกสักทีนะ
ยังดีที่นางเอกวิ่งไว
เลยใช้เวลาไม่นานก็เข้าใจกัน
ไม่ต้องเสียเวลานานก้อเข้ากันได้ดี
::WooWoo:: ดีต่อใจ เรื่องนี้ภาพสวยมาก  จะไม่สมเหตุสมผลมีจุดเดียว แต่ข้ามไปเถอะ อิอิ เป็นแบบนี้ก้อฟินดีแล้ว

เดี๋ยวๆ บอกมานะ บอกมาเดี๋ยวนี้ แบบนี้มันคาใจนะ หลังไมค์ก็ได้ อยากรู้มาก 55

::Thankyou:: ขอบคุณที่แปลแบบเห็นใจ สว. และปันให้ได้อ่านกัน

จุดที่ไม่สมเหตุสมผลมีจุดเดียว คือ

ปรกติผู้หญิงที่ตัวสูงใหญ่เล่นกีฬาเก่ง  นมจะเล็กจ้า ถ้าสังเกตดี ๆ ในเรื่อง สาวเจ้าไม่ได้ใส่เสื้อชั้นใน
ใส่เป็นเสื้อกล้ามบราแบบรัดนมแนบตัวตัวเดียวแบบนี้  ใส่ได้แต่เฉพาะไซด์เล็ก ๆ นี่วาดซะใหญ่ขนาดนี้ มันเลยไม่สมเหตุสมผล
เพราะถ้าใหญ่ขนาดนี้จะมี sport bra ทับอีกที กันมันกระเด้งจนเคลื่อนไหวไม่สะดวก  อิอิ

มันก็แค่คนส่วนนึงอ่ะนะ คงไม่ใช่ทั้งหมด ก็ปล่อย ๆ จิ้นกันไปตามสะดวก อ่ะจ๊ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

game2539

ลายเส้นอย่างสวยแล้วนางเอกนี้โครตชอบเลย