ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แจกฟรี ปฏิทินแปะข้างฝา Loso

เริ่มโดย นีโอ, พฤศจิกายน 11, 2017, 03:28:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นีโอ

เนื่องด้วยใกล้ปีใหม่แล้ว นีโอเองก็อยากจะมีของที่ระลึกไว้สมนาคุณนักอ่านทุกท่าน
ที่กรุณาสละเงินและเวลาโหลดผลงานของนีโอไปอ่าน จนติดอันดับหนังสือขายดีมาหลายปีติดต่อกัน

โดยเฉพาะเรื่อง Loso มียอดโหลดสูงมากๆจนน่าปลื้มใจ
จึงอยากจะแจกปฏิทินปี 2561-2018 ไว้ให้ท่านผู้มีอปการะคุณแปะข้างฝา
ซึ่งมีขนาด 25 x 55 นิ้ว โดยมีทั้งหมด 175 ใบ  สั่งพิมพ์มา 350 ใบ ที่เหลือไว้เเจกลูกค้าไก่
โดยจะแจกทั้งหมด 3 เว็บ เว็บนี้  50 เว็บคุณนักฆ่า 50 และเว็บใหญ่ 75 ซึ่งอาจจะไม่พอกับจำนวนผู้ต้องการ

ดังนั้นจึงจะขอคัดกรองสำหรับผู้เป็นแฟนพันธุ์แท้ Loso จริงๆด้วยคำถาม 3 ข้อ ซึ่งยากมากๆ
หากมีผู้ตอบถูกเกิน 50 ท่าน จะทำการจับฉลาก ถ้าตอบไม่ถึงก็เก็บไว้เเจกคนแถวๆบ้าน

คำถามมีดังนี้

1. อวตารของคุณกฤชและนายเสกใช้ร่วมกันชื่ออะไร

ก  นักฆ่าหมายเลข 99
ข  นักฆ่าหมายเลข 69
ค  นักฆ่าหมายเลข 88
ง  นักฆ่าหมายเลขแปด

2. มังกรตัวที่เสกจะยกทัพไปปราบชื่ออะไร

ก  Swinging  Dragon
ข  Death wing Dragon
ค  Happyland Dragon
ง   Barbecue Dragon

3. Npc ที่เสกจะไปขอคำทำนายมีชื่อว่าอะไร

ก   ริว จิตสัมผัส
ข  หมอลักษณ์  ฟันธง
ค  เทพธิดาพยากรณ์
ง   เจน ญาณทิพย์

ขอเชิญแฟนพันธุ์แท้เข้ามาร่วมสนุก ส่วนพวกผ่านๆแวะมาเปิดดู ไม่ต้องตอบว่า ไม่เคยติดตามเลยไม่รู้
ผมไม่ต้องการคำตอบแบบนั้น มันไม่เท่และทำให้ตัวเองดูดีหรอก

ที่สำคัญห้ามลอกกันนะครับ!!!

kaithai

ทำไม่คำถามยากขนาดนี้ 
ก็คงต้องทำตามความเคยชิน
ข้อสอบช้อย ก็ต้องเดา อย่างเดียว
ไม่อยากคุย ผลการเรียนทุกระดับ ส่วนมากข้อสอบช้อย
แล้วใช้วิธีการการนี้ สามารถจบมาได้ทุกระดับ 55555

ตอบ 
ข้อ  1.  ง.  (งง)
ข้อ  2.  ข.  (ข้องใจ)
ข้อ  3.  ค.  (คอยเล่มต่อไป)

เดา 100 %  แต่จะถูก กี่เปอร์เซนต์  ไม่รู้  ฮ่าๆๆๆ

review1972

ขอบคุณแทนผู้อ่านทุกท่านจริงๆครับ ลำพังเขียนนิยายให้อ่าก็สุดๆอยู่แล้ว นี่แจกปฎิทินอีก หัวใจสุดยอดครับ

พัดลม

อ้างจาก: kaithai เมื่อ พฤศจิกายน 11, 2017, 03:46:01 หลังเที่ยง
ข้อสอบช้อย ก็ต้องเดา อย่างเดียว
ไม่อยากคุย ผลการเรียนทุกระดับ ส่วนมากข้อสอบช้อย
แล้วใช้วิธีการการนี้ สามารถจบมาได้ทุกระดับ 55555

ตอบ 

เดา 100 %  แต่จะถูก กี่เปอร์เซนต์  ไม่รู้  ฮ่าๆๆๆ

ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน ลอกป๋าไก่มาตอบก็แล้วกัน อิอิ  ::Sobad::

เล่ม 4 ออกปีนี้จริงๆ น๊า
ขอถาม สปอย หนังสือ หน่อยนึงสิครับ จบ รึว่ายังไม่จบ
ถ้าจบ จบภาค หรือ จบบริบูรณ์
::WooWoo::

อุ๊ย เห็นปฏิทินแล้วไม่เอาก็ได้นะครับ มีวันหยุดแค่เสาร์อาทิตย์เอง 5555

รอหนังสือออกจะได้ไปจิ้มมาอ่าน
จะได้อ่านเล่มใหม่ของ อัซ008 กะ ป๋านีโอ
ไม่รู้ว่าตอนนี้โปรแกรมเน่าไปรึยัง
อิอิ
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

P Eet ✦Diamond✦

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ พฤศจิกายน 11, 2017, 05:56:52 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kaithai เมื่อ พฤศจิกายน 11, 2017, 03:46:01 หลังเที่ยง

ตอบ 

ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน ลอกป๋าไก่มาตอบก็แล้วกัน อิอิ  ::Sobad::

เล่ม 4 ออกปีนี้จริงๆ น๊า
ขอถาม สปอย หนังสือ หน่อยนึงสิครับ จบ รึว่ายังไม่จบ
ถ้าจบ จบภาค หรือ จบบริบูรณ์
::WooWoo::

อุ๊ย เห็นปฏิทินแล้วไม่เอาก็ได้นะครับ มีวันหยุดแค่เสาร์อาทิตย์เอง 5555

รอหนังสือออกจะได้ไปจิ้มมาอ่าน
จะได้อ่านเล่มใหม่ของ อัซ008 กะ ป๋านีโอ
ไม่รู้ว่าตอนนี้โปรแกรมเน่าไปรึยัง
อิอิ

I am also following these 2 gentlemen since I have no earthly idea what are the answers...!!!   ::HoHo::

5555555  ... Sir Neo ... you only want true die-hard fans..???
How about me???   ::WooWoo:: 

I haven't read LOSO, cuz I am not a fan of Sek Loso from that hit rock group ...5555555...

Actually... the reason why is that I am waiting for it to end 1st, then I will get all of them...
And I will binge read... as I don't do well with bits & pieces of reading...
I preferred to read them all at the same time... from beginning to end in ONE session...!!! E..E...   ::Oops::

Hope you won't get upset that I am here na jaaaaa,    ::Dozy:: 
Just want to come here and support your game...
Since you are one of my fave authors... 5555

Much love... to my fave author,

Hugs & kisses ....

::JubuJubu:: 
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

asdf4321

1 ข. 69 เป็นเลขมงคล เหมาะแก่การตั้งชื่ออวตาร
2 ค. จะยกพวกไปตีมังกรทั้งทีต้องนั่งรถเมล์สาย 8 ถึงจะเร้าใจ
3 ค.  verb to เดา

สรุปคือ ปฏิทินให้แฟนพันธุ์แท้จริงๆล่ะกันครับ ผมแค่อยากร่วมทายขำๆกับเหตุผลขำๆ อย่าโกรธกันนะ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

taton

ขอร่วมสนุกด้วยคนคับ(แบบไม่หวังของกำนัล)
1. ตอบ ง.
2. ตอบ ข.
3. ตอบ ค.
ปล.คำถามยากกกกจริงๆคับ ถ้าไม่ติดตามผลงานคงตอบไม่ได้
ปล.2ผมสะดุดตาตรงbarbeque dragonนี่แหละ อ่านชื่อแล้วหิวเลย