ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Kiyoshirou] The Job of School โรงเรียนอลวน 2/3 [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 27, 2017, 10:39:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fatman Jack

อาจาร แม่งก็เกินปายย ไปตายอดตายยากมาจากไหน สงสารน้องแว่นเลย

fatman Jack

หน้า14 คือที่มาของคำว่าโคตรโหดกระโดด เย สินะ สงสาร คาชิวากิ ชิบหาย
ส่วนตัวชอบอิซูมิมาก ดูนิ่งดี แบบคงทำมานนานแล้ว ชินแล้ว
แต่แอบสงสัยว่า คณะกรรมการมีฟรีเดไหม แล้วถ้าเป็นคนอื่นที่ไม่ใช่ คนของชมรม เอาได้ไหม 555  ::Hmmm:: ::Hmmm::

HaoMaRu

เปิดมาก็เจออาจารย์นักขุดจัดอีกแล้วน้องแว่น

อ่านแล้วสงสารสาวนักวิ่งแฮะ อยู่เฉยๆยังดีกว่าวิ่งให้นายหื่นพวกนั้นไล่ปล้ำ  ::Waiting::

Goff Bangkok

อยากให้มีโรงเรียนแบบนี้จริงๆ ครับ
รอติดตามต่อ ขอบคุณนะครับ
::Shy::

7250

โอ้ว.. เปิดเรื่องน้องแว่นโดนไป5รอบ แค่คาบแรกนะเนี้ย แล้วเจออาจารย์ดิ๊กอีก
ว่า คนที่โดนฟรีเดย์ หนักแล้ว เจอคณะกรรมการบริหาร หนักกว่าอีกโดนทุกวัน ถึงจะเป็นแค่เฉพาะชมรมก็เถอะ ดู สึจิบายาชิ จะลอดไหมนะ ยังไม่ถึง1วันเลย

siwapeeza

สาวแว่นนี่รู้สึกว่าจะรับศึกหนักตลอดเลยนะนี่

R'Rat R'Alon

trong5171

สาวแว่นๆๆๆๆ ตามมาจากตอน 1 เลยครับ อยากให้โดนหนักๆ
หลังจากอ่านตอน 2 จบ ก็รู้สึกอยากดูผู้ ญ ที่โดนซั่มจนท้องขึ้นมา

R'Rat R'Alon

อยากรู้จังว่า สาวทวินเทล จะได้กับอาจารย์ที่ชอบรุเปล่า ติดตามๆ

tk1

ขอบคุญครับ ตอนหน้ามาไวไวนะครับ กำลังสนุกเลย

Shut Up

โรงเรียนของเราน่าอยู่คุณครูใจดีทุกคน 555+
อายุเกินไปนักเรียนแล้วอยากสมัครกเป็นครูที่โรงเรียนนี้แฮะ
กิจกรรมของโรงเรียนนี้ดี อ. ก็มีส่วนร่วมได้ หุหุ