ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Kiyoshirou] The Job of School โรงเรียนอลวน 2/3 [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 27, 2017, 10:39:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

m2max

gunzaa333

เรื่องนี้เด็ดดวงจริงๆครับ ภาพสวย เนื้อหาดี อยากไปโรงเรียนแบบนี้บ้างจริงๆ ::Shy::

Jikkig16

ดูท่าน่าจะโดนไม่เลือกแน่ ก็พอได้น่ะแนวนี้ ขอบใจจ้า ::Thankyou::

worachat39

คนแรกนี่โดนเละเลยแฮะ รอดูคนที่2ว่าจะเป็นยังไงครับ

worachat39

ดูท่าแล้วจะคนไหนก็ไม่น่ารอดนะเนี่ยแต่ละคนโดนจัดหนักจริงๆ ผมนี่อยากไปโรงเรียนแบบนี้บ้างจัง 5555

tom053795786

งงๆ กฎมันแหะ สรุปทำได้ทุกวันใช่ไหม ถ้าเป็นอาจารย์

time288

ทั้งวันทั้งคืนไม่กลับบ้านแน่ รัก รร คับผม

maqis

จะมีไปแนว ntr กลายป่าวครับนี่ มีคนที่ชอบอยู่ด้วย

gunzaa333

สนุกมาก เนื้อเรื่องแบบนี้โดนเลยครับ ส่วนตัวชอบสาวร่างบางหุ่นดี นมกำลังเหมาะ แบบของตอนนี้แหละสุดยอดครับ ::Shy::

sniperteam

โรงเรียนนี้หน้าไปเรียนเองจริงด้วย มีวันปลดปล่อยกับใครกะได้ 555 ขอบคุณครับที่แปลการ์ตูนสนุกๆมาให้อ่านครับ

oddy0077

seq0010107

งานไวมาก ชอบโรงเรียนนี้ที่สุด อยากเข้าเรียนจุง ::WooWoo::

conx96857

DrJackklen

ผมชอบน้องสาวชุดว่ายน้ำอะ
ถ้าได้แบบนี้นะ ฮึ่มมมมม