ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Kiyoshirou] The Job of School โรงเรียนอลวน 2/3 [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 27, 2017, 10:39:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

littlevoi

สาวแว่น โดนยับเลย

ขอดูหน่อยสิ้ว่าหนุ่มหน้าใสจะโหดเท่าอาจารย์ถึก ดำ นั่นหรือเปล่า

ขอบคุณคร้าบสำหรับงานสนุกๆ
ยินดีต้อนรับเม้นท์แรกครับ ตอนนี้สนุกแน่นอนหลากหลายรสตัวละครเพิ่มเพียบ ตอบมาตอบกลับไม่โกง  ::Grimace:: By Kater

Edit หลังอ่านนิดนึง

ฮ่าๆ เดาผิดเลย ที่แท้ก็เป็นแบบนี้นี่เอง (*ไม่สปอยดีก่า)
ปล1. ยังคงเชียร์สาวแว่นอิโต้ อยู่ฮ่าๆ หุ่นสะใจดี
ปล2.อยากรู้จังตอนต่อไปจะเป็นยังไงหนออออ
ปล3. ขอบคุณอีกรอบนะคร้าบบ สนุกมาก
ขอบคุณเช่นกันครับ แค่นี้คนแปลก็มีกำลังใจแล้วครับ เหมือนกับคุยแลกเปลี่ยนสนุกๆมีส่วนร่วมด้วยกัน เหม่อิโต้ขายดีเนอะ  ::Dribbling:: By Kater

Gunitle

มีอาจารย์ด้วยแต่ไม่รู้จะดาร์กมั้ย แต่ก็น่าติดตามสุดๆ ขอบคุณมากครับ

tanin2684

สนุกมากเลยครับน่าติดตามตอน 3 จริงๆ แหวกแนวดี

mikoto2288

ขอบคุณสำหรับการแปลครับ
ผมชอบการแปลของท่านนะ ไม่หยาบมาก แต่ก็ไม่ติ๋มจนเกินไป กำลังพอดีๆ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

Kingsman2507 .

ขอบคุณที่แปลแนวนี้มาให้อ่านนะครับ สุดๆไปเลย

Oumale

ผมนี่รอประธานอย่างเดียวเลยครัช คนอื่นก็น่ารักนะ แต่ประธานเด็ดสุด

aholic

น้องแว่นถึงกับสลบ โดนบิ๊กดิ๊ก ::Yes!::

เม้นหลังอ่าน: ตอนหน้าน้องทวินเทลจะได้สมดั่งใจหวังมั้ยน้าา

high789

winter042

ขอบคุณมากครับสำหรับการแปล กำลังตามลุ้นว่าน้องแว่นจะเป็นยังไงต่อ ตัวละครใหม่โผล่มาน่าสนใจไม่แพ้กันเรย

Edit เพิ่มหลังอ่านจบนะครับ
ชอบน้องแว่นเหมือนเดิม รอดูตอนที่สามว่านางจะโผล่ไหม
ส่วนตอนนี้น้องทวินเทลทำงานหนักเรย สงสัยตอนหน้ารอลุ้นจะโดนโบนัสกับอาจารย์ท่านไหน

demonnight2

ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครัล
ถูกใจลายเส้นคนวาดคนนี้มากเลย ไม่ทราบว่าจะแปลต่ออีกมั้ย

jw4321

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

อวบๆแบบสาวแว่นนี่ ถ้าเป็นผม ผมก็เอาทั้งคาบเหมือนกันล่ะครับ