ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Kiyoshirou] The Job of School โรงเรียนอลวน 2/3 [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 27, 2017, 10:39:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sealedfeel

sealedfeel

เนื้อเรื่องเริ่มรุนแรง -.- แต่ก้อรอลุ้นคู่พระนางมีไรฟินๆอยุ่ตอน 3 นะ

Fi Fi

เมื่อไรจะถึงตาอาจาทย์แว่นน้า จะแปลแค่3ตอนเหรอ  มีต่ออีกไหมอะ

wvlkfoid

ขอเรียนโรงเรียนแบบนี้สักครั้งจะตั้งใจเรียนเลย

biggiggog

ตกลงไอ้อาจารย์มันคงไม่ได้สอนอะไรแน่เลย
ล่อไปตั้ง 5 ยก
ขอบคุณมากๆครับ

ตอบรอบ 2
แรงกว่าที่คิดไว้
มีแบบเดินอยู๋ดีๆโดนดึงไปเยซะงั้น
แหม...ทำไปได้ ::Orz::
ขอบคุณมากๆครับ

spcmeganew

ตอนแรกโคตรเล้าใจ โรงเรียนที่ไหน อยากไปเรียนบ้างจุง

goorboyI

ขอบคุณที่แปลครับ ลุ้นตอนจบอยู่

ชอบสาวตัวเล็ก ๆ นี่ครับ น่าจะฟิตดี ยกง่ายด้วย  ::Shy::

nemo_mo

DarKSiDeIID

สรุปจบจากที่นี่จะเก่งเรื่องเรียน หรือจะเก่งเรื่องอื่นกันนะ ขอบคุณครับ

ออกแนว ปวดตับนิดๆ แต่สนุกใช้ได้เลยครับ