ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR]Hidden Chat : พ่อจูน ตอนที่1

เริ่มโดย mikoto2288, สิงหาคม 28, 2017, 06:14:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

I'am Mint

ส่งผิดรึว่าตั้งใจกันแน่ หึหึ

cgxxcg

ถ้าเรื่องจริงนี้งานเข้าเลยนะครับเนี่ย ::DookDig:: ::DookDig::

แต่รูสวยดีนะเนี่ย ขอบคุณครับ

2kidding

somtumthai

omni.watches

ได้อารมณ์มากๆเลยครับ ติดตามอยู่นะครับ

snoondandin dindaeng

padarling01

อยากอ่านมากอยากรู้ว่าพ่อจูนเล่นไลน์แบบไหน...หื่น...หรือ...ธัมมะธัมโม....ถ้าลูกสาวส่งรูปให้อยากดูว่าพ่อจูนจะตอบไลน์กับลูกสาวแบบไหน..กำลังวิเคราะห์สมาชิกในไลน์กลุ่มครอบครัวตัวผู้   1.พ่อจูนน่าจะชื่อเสรี   2.โต้เป็นแฟนจูน   3.พิเชษฐ์ มีลูกสาวสองคนชื่อนุ่น อายุ 14 คนน้องอายุ 13 น่าจะมีใจไปทางโลลิเหมือนลุงน้อย  4.my dad นี่ไม่แน่ใจว่าเป็นพ่อของโต้หรือว่าพ่อของใคร 5.ลุงน้อยนี่สายหื่นมากๆ

orbit

ยิ่งติดตาม ยิ่งเสียววาบขึ้นเรื่อยๆ ขอบคุณนะครับ ::Bloody::

iamchewni

Woottipun Pachaiyut

ติ่นเต้นดีครับ ติดตามต่อไป ขอบคุณครับ

wutiwong

Worawisuth Chalacheebh

Atiam Dit

อ่านแล้วรู้สึกดีต่อใจมากๆ  ลุ้นๆๆๆ  ::Confident::