ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR]Hidden Chat : พ่อจูน ตอนที่1

เริ่มโดย mikoto2288, สิงหาคม 28, 2017, 06:14:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mikoto2288

แต่งขึ้นเพื่อความบันเทิง มีการบล็อค เบลอ ตัดต่อ เพื่อป้องกันบุคคลในภาพแล้ว
ก่อนอื่นต้องขออภัยด้วยที่หายไปหลายวัน
เนื่องจากไฟล์ของ " [NTR]ลงรูปเมียในLineกลุ่มเพื่อนสนิท " เกิดความเสียหาย
ทำให้ไม่สามารถลงได้ในตอนนี้

เพราะงั้นจึงจำเป็นต้องขอลง [NTR]Hidden Chat : พ่อจูน ก่อนนะครับ

เหมือนเดิมครับ เซฟรูปได้ แต่ห้ามนำไปปล่อยที่อื่นนะครับ

ต่อจากกระทู้ก่อนเลยครับ

ช่วยคอมเม้นด้วยนะครับ เมียผมชอบอ่าน
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

worming

ทั่นๆ แล้วผลงานผมต้องลงตรงไหนอ่ะ 555

blackbear

seedarr001

hattewa00

ไฟล์กลุ่มสี่ยอดกุมารเสียไม่เป็นไรครับ ปลายทางคือเอาทั้งหมด อิอิ ติดตามเรื่อย ๆ ครับพี่ เห็นหายไปคิดว่าไม่เล่นซะแล้ว

possionseul

อิจฉาคุณสามีดีไหมเนี่ย หรือจะอิจฉาป๊าดี 5 5 5+

aiekuy

แบบนี้ต้องส่งผิดไปให้ตามคำขอของพ่อแล้ว

jamesbuff

ขอบคุณครับ
สวยมากเลย ไซส์พอดี

chasuke90

ไม่รู้จะพูดไรดูรูปอย่างเดียว

Joker CMU

::Reader::  ตามติดอย่างใกล้ชิดและงอมแงม   ::Reader::

candybutton

thumthum

someday

ผมก็รอดูเด็กเรียบร้อย ::HeyHey:: ก็ลุ้นอยู่ว่าจะส่งชุดวันเกิดไปให้ป๊าดูแล้วนะ สงสัยฝั่งพ่อจูนคงจะรอลุ้นอยู่เหมือนกัน ::Sobad:: ของจูนนี่โหนกน่าดูเลย  ::Bloody:: อิจฉาคนที่ได้จัดจูนจังเลย

toto089

subjang

เป็นเด็กเรียบร้อย แต่ป๊าบอก ไม่ทันแล้วลูก