ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kishizuka Kenji] Onna Kyoushi ni Tsugu เรื่องเล่าอาจารย์สาว 1 อ.พละ

เริ่มโดย พัดลม, สิงหาคม 29, 2017, 02:11:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

[Kishizuka Kenji] Onna Kyoushi ni Tsugu - Message to Mistress
ch 1 / 19
เรื่องเล่าอาจารย์สาว 1 อาจารย์พละ มินากาวา มิโดริ

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

bartender

bigboy001

::Bloody::  ก็อาจารย์หุ่นน่าเซียะซะขนาดนี้ แถมยังมีของดีใหญ่แน่นหนึบ โดนรุมก็ไม่แปลกหรอกครับผม 555+

Nabisca Sathu

ง่า  การ์ตูนสั้นไปนิด กำลังมันๆ จบซะล่ะ นี่ขนาดรุมนะนี่ ยังสั้น ถ้าคนเดียว คง2หน้าจบ 555+

nekki

โดนรุมมาเลยต้องฝึกวิชาอัพเลเวลตัวเอง เพื่อรอไปโดนรุมรอบใหม่เหรอ พูดง่ายๆติดใจซินะ

freelance

เปิดตัวอย่างห้าวเลยจารย์แต่จบไม่เหลือ อิอิ

HypN♥s

ไม่ชอบภาพสีก็เพราะเรื่องมันสั้นนี่แหละ กำลังจะมันส์ๆเอ้า จบซะล่ะ  ::Waiting::

(จิ๋ว)

อ้อ  นี่เป็นสาเหตุให้ไม่ได้ขึ้นไปนอนใช่ไหมเนี่ย

จบเร็วจริงๆ  แต่ก้อขอบคุณที่แปลและปันค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

Peera canalitartis

อ่าา มาไวไปไวแท้ แต่อาจารย์เป๊ะง่ะ ย้ายมาสอนที่ไทยมั๊ยยยย ???  ::Evil::

johnywalker

ปากก็บอกไม่เอา แต่ทำไมอมหลายดุ้นจัง
แถมยังฝึกหนักเพื่อพวกนั้นอีก
ปากแข็งแต่ใจอ่อน

Ke2l3e2oS

yakusa98