ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Kiyoshirou] The Job of School โรงเรียนอลวน 3/3 [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 29, 2017, 06:51:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lnomg

ขออ่าน ตอนจบด้วยครับ ดูท่าสาวน้อยจะงานเข้า  ::Cold::

ohhellyeah

Anoodel Derlapong

ซวยแน่ๆ โดนเล่นทั้งวันทั้งคืนแบบนี้แถมยังน่าจะโดนบิ๊กไซส์ทั้งคืนแน่ๆ แต่อาจจำสมหวังกับจาร์ยที่ชอบหรือเปล่า

สรุปคืออาจาร์ยคาสุกะนี่เหมือนลาสบอสเลยหนิ แล้วตอนจบนี่คือท้องกันหมดเลย แต่ก็ถือว่าไม่ Dark จนเกินไปนะครับอยู่ในระยะที่พอสนุกเนื้อเรื่องไม่จำเจดี

exia

pkill1994

ถ้ามีโรงเรียนยังงี้อยู่จริงๆ ผู้หญิงจะกล้าเข้าไปเรียนไหมเนี่ย

T2

gumpxxxx

จะรอดเร้อออ ท่าทางจะรอดจากกอลิลายากซะแล้ววว

noognoo

qwer_ja

เรื่องราวหน้าติดตามมาก..ขออ่านต่อหน่อยนะคะ

pitsanume

ขอบคุณครับ กลับคนที่ชอบแต่ก็ต้องรอ รอ แต่การรอค่อยที่สมหวัง