ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Kiyoshirou] The Job of School โรงเรียนอลวน 3/3 [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 29, 2017, 06:51:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

barney

โดนของอาจารย์กอริยามะทั้งคืน คงจะสลบแน่เลย

nantawat sagunrat1

poomkids

gugugundam

Heiji Hinakata

อ.กอริฯ บำรุงขนาดนั้นกะจัดทั้งคืนเลยหรอ?

สมควรที่รินจะตกใจดุ้นอาจารย์อันเท่าแขนตัวเองเลย

สรุปอาจารย์ที่แอบชอบเป็นเกย์หรือไง ไม่เห็นเอาใครซักคนเลย เดาว่าตอนนี้คงหลับไม่ได้เอา

เดาผิดอีกแล้ว แถมอาจารย์ยังซ่อนของดีเอาไว้ด้วย อาจารย์ที่นี่เขาคัด size กันทุกคนหรือไง

xonly-2020

อ่านมา 2 ตอนแล้ว เนื้อหาสนุกมากครับ ภาพก็สวย ชอบมากเลยครับ อยากรู้ตอนจบจังเลย

PTTrayong

เจอกอริล่าเลย จะรอดไหมเนี่ย สาวๆในโรงเรียนนี้ สงสัยไม่ได้ทำงาน เพราะ ต้องดูแลครรถ์ตัวเองก่อน

narongchai07

แนวนี้เด็ดกว่าฮาเร็มอีก. เจอกอริล่า ด้วย

isad999

ลุ้นกันว่าโดนครบทุกคนไหม ถ้าเรื่องจริงคงไม่เหลือ555

nothinghill

Gunitle

หนูน้อยเสร็จกอริล่าแน่ๆ 555 ขอบคุณมากครับ ปอลิง เรื่องนี้ลายเส้นสวยมาก