ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไร้เดียงสา part 13

เริ่มโดย Doomha, สิงหาคม 29, 2017, 11:40:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เพื่อนๆอยากอ่านต่อ ไปเรื่อยๆหรือต้องการอ่านเรื่องอื่นที่เปลี่ยนแนว

อยากให้อ่านเรื่องนี้ไปเรื่อยๆ
390 (75.1%)
เบื่อ อยากอ่านเรื่องอื่นแล้ว
1 (0.2%)
ก็อ่านก็ได้ และเขียนเรื่องอื่นๆออกมาด้วย
16 (3.1%)
เบื่อ คุณอย่าเขียนเลย หยุดเหอะ ผมไม่อยากเห็น!
0 (0%)
กำลังใจให้นะ แล้วแต่คนเขียนต้องการเลย
112 (21.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 519

ปิดโหวตแล้ว: กันยายน 28, 2017, 11:45:01 ก่อนเที่ยง

hanabombam

สองสาวเล่นอุตริแบบนี้ งานนี้พี่เดชได้ควบสองแน่ๆ

nooy01

ชอบทุกตอนเลยครับ เนื่อเรื่องชวนให้ติดตามตลอด ยังไงจะติดตามอย่างเหนียวแน่นเลยครับ
ปล.ตอนต่อไปขออย่าหายไปนานนะครับ ใจมันหาย

nsrichantamit

ยังจัดไม่ครบเลย อย่าเพิ่งจบ ฮาเร็ม โลลิ

nananews

พาเพื่อนมาให้เชือดถึงเตียงเลย

nonglays

sniperteam

อิจฉามาก จะได้เปิดซิงคุณหนูแก้วอีกคนละสิเนี่ย บรรยายได้อารมย์มากครับ ขอบคุณมาก

airfoxus

อิจฉาพี่เดชมากๆเลยมีคุณหนูสาวแสนสวยเสนอตัวมาให้เชือดถึงที่แบบนี้ รออ่านตอนต่อไปอย่างใจจดใจจ่อเลยครับ

cdx

ชอบมากๆครับ มารอลุ้นตอนต่อแทบทุกวัน

Peera canalitartis

โหวตแล้วครับ ยาวๆไป อิอิ FC พี่เดช

holovelove

ผมชอบมากครับ รอคอยอ่านทุกวัน
เหงาๆ

waveviviann

ได้สาวสวยสุดท้องของบ้าน ทำบุญด้วยอะไรเนี่ย

swss2511

สองสาวกับหนุ่มใหญ่ใครจะทนไม่ไหวก่อนกัน ความไร้เดียงสาทำให้ตกบ่วงพรานไม่รู้ตัว

kunpra

แค่เห็นชื่อตอนก็ใจสั่นแล้วคับ ยังไม่ได้อ่านก็ลุ้นๆๆเสียวแล้ว

2000HP

แน่นอนจริงๆพี่เดช มาช้าแต่งานคุณภาพสุดยอดครับ ขอบคุณครับ 

fogcw

สนุกมากครับ  ควรค่าแก่การรอคอย 1เดือน อิจฉาพี่เดชเหลือเกิน ไม่รู้ทำบุญด้วยอะไร ถึงโชคดีขนาดนี้