ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไร้เดียงสา part 13

เริ่มโดย Doomha, สิงหาคม 29, 2017, 11:40:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เพื่อนๆอยากอ่านต่อ ไปเรื่อยๆหรือต้องการอ่านเรื่องอื่นที่เปลี่ยนแนว

อยากให้อ่านเรื่องนี้ไปเรื่อยๆ
390 (75.1%)
เบื่อ อยากอ่านเรื่องอื่นแล้ว
1 (0.2%)
ก็อ่านก็ได้ และเขียนเรื่องอื่นๆออกมาด้วย
16 (3.1%)
เบื่อ คุณอย่าเขียนเลย หยุดเหอะ ผมไม่อยากเห็น!
0 (0%)
กำลังใจให้นะ แล้วแต่คนเขียนต้องการเลย
112 (21.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 519

ปิดโหวตแล้ว: กันยายน 28, 2017, 11:45:01 ก่อนเที่ยง

fufu22

สองสาวติดใจมาจากในหนังหรอกหรือนี่ นึกว่าแอบติดใจมาจากในผับเสียอีก

nbsrk

เบริ์นๆๆๆๆๆ จนลุกไหม้  สุดๆจริงๆ  บักเดชเผื่อด้วยนะ ขอ 2 ที

JJJJJJJJJ

Thank you very much

จริงจริงแล้ว หลับอยู่ ก้อแขงได้นะครับ อย่างเช่น ตื่นตอนเช้าก้อแข็งครับ  ::DookDig::

yoshitoki

ขอบคุณครับ จะได้ฟินกานอีกยาวๆ
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

boyboyboy

สุดยอดจริงๆ ครับเรื่องนี้ ทั้งภาษาทั้งเนื้อเรื่อง มีจังหวะเล่าได้ดีมาก อ่านแล้วไม่รู้สึกน่าเบื่อ เยี่ยมครับ

SSPor

sarojs2514

::JubuJubu::สุดยอดจริงๆ ครับเรื่องนี้ ทั้งภาษาทั้งเนื้อเรื่อง มีจังหวะเล่าได้ดีมาก อ่านแล้วไม่รู้สึกน่าเบื่อ เยี่ยมครับ

Yollove Techalertpaiboon

นับว่าเป็นวาสนาคนแก่จริงๆ

bigomnoi

รบกวนขอตอนต่อไปด้วยครับท่าน

yuriyaoi

จะอดใจไหวไหมหนอ
หมายถึง
สองสาวน้อยนะ

ส่วนนายเดช อดไม่ไหวแน่นอน

shinosuke

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

เดชได้กินหอยสด 2 ตัวเลย สุดยอด

tetete

สาวๆเสนอตัวมาให้เชือดแบบนี้ สบายพี่เดชเลย

12om12