ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR]Hidden Chat : พ่อจูน ตอนที่2

เริ่มโดย mikoto2288, สิงหาคม 29, 2017, 06:46:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mikoto2288

แต่งขึ้นเพื่อความบันเทิง มีการบล็อค เบลอ ตัดต่อ เพื่อป้องกันบุคคลในภาพแล้ว
กระทู้นี้ผมขอคอมเม้นหยาบๆได้เลยนะครับ ผมให้เมียผมอ่านด้วยจริงๆ
กระทู้ก่อนๆคอมเม้นเยอะจริง แต่ไม่รุนแรงเลย 55

เซฟรูปได้ แต่ห้ามนำไปปล่อยที่อื่นนะครับ

ต่อจากกระทู้ก่อนเลยครับ

ผมบอกให้จูนลองส่งรูปไปห้องป๊าจูนอีกครับ อยากรู้ว่าพ่อลูกจะคุยกันแบบไหน 55

ช่วยคอมเม้นด้วยนะครับ เมียผมชอบอ่าน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

กำพล

Kingsman2507 .

น่าให้ป๊าตอกเสาเข็มแรงๆ แล้วด๊อกกี้พาทัวร์รอบบ้าน แล้วให้ลุงจูนเย็ดประตูหลังอีกที่ อูยยย แค่คิดก็เสียวแล้ว

beeriero

Joker CMU

::Reader:: รวดเร็วทันใจ....จะตามติดอย่างงอมแงมต่อไปครัช ::Reader::

yocool

แต่งขึ้นเพื่อความบันเทิง มีการบล็อค เบลอ ตัดต่อ เพื่อป้องกันบุคคลในภาพแล้ว  เป็นเรื่องแต่งขึ้นมาจริงๆเหรอครับ ::Suffocate:: ::HeyHey:: ::HeyHey::

smartone01

Leesawo Leesa

ขอบคุณครับ จูนสวยมากๆเลยครับ

yocool

อยากอ่านต่อ ::Orz:: ::Orz:: จูนจะโดนท่อนเอ็นพ่อมัยครับนิ ::Hunger:: ::Hunger::

someday

ไล่อ่านตั้งแต่รูปแรกมาก็ตื่นเต้นลุ้นว่าป๊าจะเห็นหีจูนมั๊ย  ::Sobad:: ป๊าคงจะเขิลๆอายๆ ขัดกับความต้องการของตัวเองไม่กล้าจะพูดอะไรออกไป แต่ก็ขอดูหีจูนจนได้ อ่านแล้วอยากเป็นป๊าจูนจัง

Devil-Loli

บอกป๊าอยากขัดกว่านี้ก็ขับรถมา

ไม่ถึง 15 นาทีแน่นอน  ::DookDig::

jquery ajax

::Bloody:: อ่าาาาา

............................................................................................

9/9/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
แบน 6 เดือน ( 9/9/2560-9/3/2561 )

.........................................................................................

worming