ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR]ลงรูปเมียในLine Chat ลองพูดคุยกันหน่อยครับ

เริ่มโดย mikoto2288, สิงหาคม 30, 2017, 06:57:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ออแอน อะเอก

1.รู้สึกยังไงบ้างเมื่อได้อ่านครั้งแรก
ชอบมากครับ

2.ในเรื่องทั้งหมดที่ลง ชอบตอนไหนมากที่สุด
ชอบตอนกับน้องเขา

3.ท่านคิดว่า"เนื้อเรื่อง"ที่ลงเป็นเรื่องแต่งหรือเรื่องจริง
เรื่องแต่งครับ

4.ความยาวของกระทู้น้อยไปหรือกำลังดี(เก็บไว้ให้ลุ้น)
น้อยไปนิดครับ

5.ท่านอยากเห็นจูนลงภาพLine Chatกับใครอีกครับ
ญาติๆครับ

6.แล้วถ้าลองสมมุติว่า"เป็นเมียท่าน"เองล่ะ ท่านอยากเห็นเมียท่านLine Chatกับใคร
เพื่อนเขาครับ

7.มีอะไรอยากเสนอแนะบ้างไหมครับ(ยกเว้นให้ลงคลิปกับเห็นหน้าสดนะ)
ขอให้มีผลงานมาเรื่อยๆอย่าขาดครับ

cocoon

1.รู้สึกยังไงบ้างเมื่อได้อ่านครั้งแรก
= สะอึกเลยชอบๆ

2.ในเรื่องทั้งหมดที่ลง ชอบตอนไหนมากที่สุด
= ชอบทุกตอนครับ พีคมาตอน เจเจ

3.ท่านคิดว่า"เนื้อเรื่อง"ที่ลงเป็นเรื่องแต่งหรือเรื่องจริง
= น่าจะแต่งครับ

4.ความยาวของกระทู้น้อยไปหรือกำลังดี(เก็บไว้ให้ลุ้น)
= น้อยไปครับลุ้นแล้วค้างคา

5.ท่านอยากเห็นจูนลงภาพLine Chatกับใครอีกครับ
= ใครก็ได้ ใครก็ได้

6.แล้วถ้าลองสมมุติว่า"เป็นเมียท่าน"เองล่ะ ท่านอยากเห็นเมียท่านLine Chatกับใคร
= ........

7.มีอะไรอยากเสนอแนะบ้างไหมครับ(ยกเว้นให้ลงคลิปกับเห็นหน้าสดนะ)
= อยากให้มีเรื่อยๆครับ ลุ้นดี แต่มาทีละตอนมันเลยนาน

themars9

=ชอบคับ ตื่นเต้นดี

=น้องตอน 6

= ไม่ว่าแต่งหรือจริง ก็ชอบไปแล้ว แต่คิดว่าน่าจะจริง

= พอดีครับ ให้ได้ติดตาม

= เพื่อนที่ทำงาน

= เพื่อนสนิทอ่ะ

= ลงมาเรื่อยๆ คับ ติดตามๆ

gasinwat.ratanarojpusit

::Fighto:: ชอบมากๆเลยพี่ ทุกอย่างที่พี่ทำ โคดมีอารม

ชอบทุกตอนเลยครับ เด็ดจริงๆ

แต่งหรือจริงก็เด็ดมากครับ น่าจะจริง

น้อยไปครับ ชอบเยอะๆ

ได้ทุกคนครับ

ไม่อยากครับ

ลงเรื่อยๆเลยครับพี่ ติดตามตั้งแต่ thaiswing ละ

Watsun Suppot

1.ชอบคับตื่นเต้นดีตามมาจากที่เก่าเพราะตามท่านกะจูนเลย
2.ชอบตอนกับน้องชายดูแบบเยดดดดดเอาแล้วแล้วลับหลังจะเยดกันอีกกี่รอบ
3.ไม่ทราบคับแต่ชอบ
4.ความยาวพอดีรูปน้อยไปนิดแต่ก็รอนานไปหน่อย
5.อยากให้ยั่วเด็ก12-13เด็กกำลังหัดเงี่ยน
6.ไม่มีเมีย
7.ขาดตอนนานไปขาดใจครับคลิปภาพไม่ได้คลิปเสียงละกัน5555เลี่ยงบาลีสัดๆ

birm bigbirm

1.รู้สึกเสียวลุ้นระทึกตึกๆอยู่ภายในครับ ตื่นเต้นมากๆกับแนวนี้
2.ชอบทุกตอนเลยครับที่เป็นคุณจูน
3.คิดว่าเรื่องจริงครับดูจากสภาพแวดล้อมทั้งหมดมันใช่เลย
4.ประมาณนี้กำลังลุ้นระทึกเลยครับ
5.อยากเห็นทุกไลน์เลย เน้นหน่อยก็เพื่อนคุณจูนครับ
6.เพื่อน(ลับ)สนิท อิอิ
7.แนวจัดหนักยิ่งชื่นชอบครับ แบบว่าโดนจริงๆ

ขอขอบคุณเจ้าของกะทู้นะครับที่แบ่งปันเรื่องราว เป็นกำลังใจคอยติดตามต่อไปครับ ::Thankyou::

comba tian

//ปกติเปิดดูแต่รูปครับไม่ค่อยสนใจอ่าน หลังๆพออ่านแล้วเหมือนดู series ต้องรอพรุ่งนี้จะมีอะไรให้ลุ้นอีก

//ชอบตอนที่ เจ จำ จูนได้ครับ
// ::Thinking::
//ความยาวพอดีครับ ได้ลุ้นวันต่อวัน
//อยากเห็นไปอ่อย ชนชั้นแรงงาน  ::Glad::
//เด็กมัธยมครับ
//รูปในไลน์ดูไม่สะใจครับ ต้องซูมเอา อยากเห็นชัดๆครับ  ::Glad::

สำรอง แผน

- ชอบมากครับ อ่านครั้งแรกตั้งแต่อยู่ที่อีกเวปแล้ว

- จริงๆ คือชอบทุกตอนนะครับ ไม่ได้ตอบแบบเอาใจด้วย

- จริงมั้งครับ ผมอยากให้เป็นแบบนั้น ใครได้จูนเป็นแฟนนี่ ที่สุดของแจ้แล้ว แต่ถึงจะเป็นเรื่องแต่งก็ไม่เป็นไรหรอกครับ ผมเอ็นจอย

- ผมว่าโอเคอยู่นะครับ

- แล้วแต่ท่าน mikoto2288 เลยครับ

- ถ้าเป็นเมียผม ผมค่อนข้างหวงนะ เลยอยากจะให้เป็นแชทกับเพื่อนทอม อะไรแบบนี้มากกว่า จับผลัดจับผลู ผมจะได้เคลมเพื่อนทอมซะ

- ขอภาพจูนแบบใหญ่ๆ บ้างก็ได้นะครับ เห็นในแชทแล้วมันเล็กๆ อึดอัดครับ 5555

softdrink57

แปลกใหม่ดีกว่าอ่านตัวหนังสือเฉยๆ มีภาพประกอบอีก ตัวจูนก็หุ่นดีแซ่บมาก

ช่วงแรกๆ ที่ยังไม่เข้าโซนครอบครัว

ดัดแปลงจากเรื่องจริง แต่เปลี่ยนตัวละคร

ยาวหน่อยก็ดีครับ 555

ฉิ่งฉับทัวร์กับเพื่อน

ข้าม

กำลังจะแนะนำให้ลงคลิปเลย

::Ahoo::

CraZY WoLF

=ชอบมากครับเสียวสุดติ่งผมเองเคยมีประสปการแบบนี้เหมือนกันถ้าสนใจเดี๋ยเล่าหลังไมค์ได้ฮะ

=ชอบทุกตอนเลยครับ แต่ตอนนี้ที่1ยกให้พ่อจูนตอน2ครับNTRนี่ทางผม

= ความรู้สึกของผมมันจริงมากครับถ้าเป็นแต่งนี้คาราวะเลย

= กำลังดีฮะยาวอีกหน่อยน่าจะพอดีๆละ

= ของพ่อนี่กำลังได้อารมเลยฮะ เพื่อนๆรุมเย็ดนี่ก็น่าสนใจ

= พ่อละก็เพื่อนๆครับ เพราะกับกิ๊กๆนี้เคยเห็นละ

= ผมพร้อมเดินทางติดตามผลงานพี่ครับ

nsrichantamit

ตื่นเต้นครับ ตอนเปิด ที่บอกว่า เจอในไลน์เพื่อน ลืมลบ

ตอนแรก กับ ตอนน้องชายที่จัดระหว่างกลับ

ตอบยากครับ เมื่อก่อนอาจจะคิดว่าเรื่องแต่ง แต่ปัจจุบัน เรื่องแบบนี้ มีโอกาสเกิดครับ ความเงี่ยนไม่เคยปรานีใคร

น้อยไปนิด

นึกไม่ออกครับ ตอนนี้ มีพ่อ กับน้องชาย และเพื่อนแล้ว

ไม่อยากคิดเลย

ดูแล้ว น่ารักครับ เมียท่าน รูปร่างดี ขาวด้วย

padarling01

= แปลกใหม่ชวนติดตามตัวมีตัวละครที่่เป็นเครือญาติเยอะทั้งของโต้และของจูนรวมทั้งมีเพื่อนสนิท(โจ้)ของจูนในที่ทำงานด้วยทำให้เนื่อเรื่องชวนติดตาม
  = ชอบตอนที่กลุ่มไลน์ตัวผู้คุยกันแสดงให้เห็นถึงการตั้งไลน์กลุ่ม"ครอบครัวตัวผู้" เพื่อพูดคุยเรื่องเซ็กส์แบบไม่ปิดบังไม่เว้นแม้แต่การคุยหรือวิจารณ์คนในครอบครัวคราวก่อนวิเคราะห์ตัวละครแต่ละตัวเหลือหลายคนเพราะครอบครัวตัวผู้มีทั้งหมด 20 คนตัวละครที่ออกมาพูดคุยยังไม่หมดขอพูดคุยวิเคราะห์ต่อถูกผิดขอโทษด้วย อาพิเชษฐมีลูกสาวสองคนชื่อนุ่น อายุ14 คนน้องอายุ 13 ท่าทางจะสวยอาพิเชษฐชอบแนวเด็กกว่าจูนอยากห็นอาพิเชษฐแอบถ่ายรูปลูกสาวส่งลงไลน์กลุ่มให้พวกครอบครัวตัวผู้วิจารณ์รูปร่างลูกสาว ลุงน้อย ไม่แน่ใจว่าเป็นญาติข้างไหนแต่อยู่สายหื่นเงี่ยนๆ แชทตรงๆน่าจะเป็นตัวกระตุ้นให้กลุ่มครอบครัวตัวตัวผู้เปิดใจทำในเรื่องที่ไม่กล้าทำได้มาก mydad พ่อโต้รึป่าวยังไม่เห็นบทบาท..
  = คิดว่าเป็นเรื่องแต่งที่เป็นแนวใหม่ใช้โปรแกรมไลน์เข้ามมาช่วยทำให้การอ่านเรื่องเสียวแตกต่างไปจากเดิมตื่นเต้น สะใจสมจริงมากขึ้นแต่เนื้อหาอาจน้อยน้อยลงเพราะโปรแกรมไลน์กินพื้นที่เยอะแต่คิดว่าผู้เสพคงรับได้ ผู้แต่งมีความทันสมัยในการใช้โซเชียลในการนำเสนอรูปแบบใหม่
  = รับได้น้ำเงี่ยนแตกได้แต่ถ้าเยอะกว่านี้อีกนิดก็จะดี
  = ต้องแล้วแต่เนื้อเรื่องเลยครับบางครั้งอาจไม่ใช่จูนเป็นคนลงภาพ Line Chat มีตัวละครหลายคนที่ถ้าเอาภาพไลน์ในครอบครัวตัวเองมาลงคุยกับกลุ่มไลน์ตัวผู้คุยกับจูนก็จะตื่นเต้นไม่น้อยเช่นอาพิเชษฐ ที่ชอบเด็กกว่าจูน(13-14)แบบว่ากลายเป้นแนวพ่อลูกโลลิคอนก็จะตื่นเต้นไปปอีกแบบ
  = อยากสร้างสถานการณ์ให้จูนไปเย็ดกับคนในกลุ่มไลน์ตัวผู้แล้วค่อยมาส่งลงไลน์ตัวผู้
  = ตามใจผู้แต่งเลยครับจะรอดูแนวเนื้อเรื่องกับรอชักว่าวอย่างเดียวทุกครั้งที่ลงกระทู้ใหม่ๆน้ำเงี่ยนผมจะแตกสองถึงสามครั้งพุ่งไปไกลมาก

strikef.

สนุก ลุ้นๆ ดีครับ ส่วนตัวว่าเนื้อเรื่องแต่ละตอนก็รับกันดี สำคัญตรงที่มีความลื่นไหลครับ ^_^

Allow

1.ผมรู้สึกชอบนะ ชวนจินตนาการตาม
2.ชอบชุดน่าจะ ตอนพ่อ  
3.50%-50%
4.กำลังดีครับ
5.น้องชาย
6.พ่อครับ   ตื่นเต้นดี 
7.ข้อนี้ไม่มี ครับ    มีแต่คำว่าขอบคุณสำหรับผลงานดีๆๆ

pooman

1. เหมือนเราแอบอ่านไลน์สาวข้างห้อง
2. กับน้องชาย มันแสบดี
3. น่าจะแต่ง แต่อันนี้ไม่สนครับ
4. สั้นไปนิด
5. ของพ่อน่าจะมีต่อจนจบขบวนการนะ
6. คนแปลกหน้า