ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yukibuster-Z] Help Me Sister ซิสเตอร์!ช่วยผมที [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 01, 2017, 01:47:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

falcon

acropobia899

ซิสเตอร์ครับผมก็ฆ่าคนไปมากจนนับไม่ถ้วน รบกวนมาชำระบาปผมที อิอิ

SpaceTime

mspeed

ต้องทำบาปเยอะๆ มาสารภาพเช้า,เย็น เลยได้หรือเปล่า

time288

kolklo

nutza019

::Glad:: หลังจากผ่านดากๆมาเยอะก้อมีซิสเตอมาล้างตาแล้ว  ขอบคุณครับ ::KO::

mrfun30

โบสถ์นี้อยู่ไหนครับ ผมจะสารภาพบาปทุกวันเลย

bk-hong

ซีสเตอร์ครับผลขอสารภาพบาปด้วยครับ ขอบคุณครับ::DookDig::

jw4321

HaoMaRu

เจอซิสเตอร์อย่างนี้ยอมทำบาปทุกวัน เพื่อจะได้มาสารภาพบาปทุกวันไปเลย

Jikkig16

เออออ อยู่โบสไหนคับ อยากไปสารเลว เฮ้ย สารภาพปาปด้วย  ::GiveMe::

bigboy001

::Crying:: ดูท่าทางจะสารภาพบาปทุกวัน งานนี้ซิสเตอร์ท้องแน่ๆ

Tdestiny