ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yukibuster-Z] Help Me Sister ซิสเตอร์!ช่วยผมที [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 01, 2017, 01:47:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Clock “work” Planet

อ่านหน้าแรกจบ
[ฆ่าแบบนี้ก็ได้!!!]
อ่านหน้าสุดท้าย
[ไปสมัครเป็นหลวงพ่อเลยดีกว่า ถ้าจะมาทุกวันแบบนี้]

MΞLODY

ปกติผมเป็นคนดีไม่เคยทำบาปกรรมอะไร แต่พอเห็นซิสเตอร์แบบนี้ผมขอตัวไปทำเลวเยอะๆแปป

จะได้มาสารภาพบาปหลายๆรอบ  ::DookDig:: ::DookDig::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

kaithai

บาปหนานะเนี่ย ฆ่าคนเป็นล้านๆ
ต้องมา สารภาพบาป ทุกวัน เป็นปีแน่เลย
::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

พัดลม

กลัวว่าตอนไปสารภาพบาทแล้วดั๊น...................

เป็นหลวงพี่.........

จะซวยรึป่าวเนี่ย  ::DookDig::

อยากจะคลีนใสๆแต่คงตายซะก่อน คาดว่าไฮคลาสมาก็อาจจะยังไม่เสร็จ 55
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

holovelove

พึ่งเริ่มอ่านครับ ชอบภาพสวยงามมากเลยครับ
เหงาๆ

unknowz2012

มีด้วยหรอแบบนี้ งั้นผมคงบาปหนาแล้วนะ ฆ่าทุกวันเลย  ::Crying::

สาระไม่ค่อยมี หน้าตาดีไปวันวัน  . . .

Nabisca Sathu

elviswhat

คิดว่าซิสเตอร์แค่รับฟัง แต่พอเจอแบบนี้เข้าไปผมจะสารภาพบาปทุกวันเลย

gameinter007

เนื้อเรื่องสั้นมาก น่าจะมีเป็นเรื่องราว หลายหน้า ถ้ามีซิสเตอร์แบบนี้จริงคงมีในหนังกับโดจิน 55

possionseul

อยากสารภาพบาปขึ้นมาทันทีเลย เจอซิสเตอร์แบบนี้

HK