ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuuta] Onee-chan no Oshigoto หน้าที่ของพี่สาว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 01, 2017, 09:55:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joulez

โดนน้องจัดแน่ๆ มีติวกันทุกวันแน่หลังจากนี้ 55+

เพิ่มเติ่มหลังอ่าน
อ่อ รางวัลดี พลังใจเกินร้อยแน่ๆ

grafsman

Pattarapol Teng

::Oops:: ::Oops:: ::DookDig:: ลายเส้นของอาจารย์แกชื่ออะไรหรอครับ อยากทราบ รู้สึกอ่านแนวลายเส้นนี้มาเยอะมาก

ballmayerz

อยากได้เมียนมขนาดนี้ต้องให้ตังค์ไปทำเท่าไหร่  ::Yes!::

Ke2l3e2oS

dorayaki

(จิ๋ว)

ลายเส้นสวยอ่ะ อันนี้ชอบมากเลยค่ะ

::Reader::

อ้าวฉากจบนี่ พี่ติดใจแล้วอ่ะสิ ::HoHo::
แต่เห็นฉากในห้องน้ำนี้แล้ว แอบนึกไปถึงงานตัวเองนิดนึง
::DookDig:: ฉากยอดฮิตโน๊ะในห้องน้ำเนี่ย

ขอบคุณที่แปลใสๆ ให้อ่านกันนะคะ  ::JubuJubu::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

abbbaew

somtumthai

tp3660

เดาไม่ออกระหว่างพี่สาวจัดน้องชาย หรือน้องชายจัดพี่สาว อืม..แต่มีพี่สาวมันดีอย่างนี้เอง