ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Anime] Oideyo Shiritsu Yarimari Gakuen โรงเรียนฟรีเซ็กส์ SubThai

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 01, 2017, 11:06:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เพราะแปลตูนเรื่องโรงเรียนอลวน เลยติดลมจัดหาเมะแปลกๆที่ไร้กฎมาให้ เรื่องนี้ก็คือโรงเรียนแบบเดียวกับในโดจินเลย
คือมีวันให้นักเรียนจัดกันเพื่อเพิ่มยอดประชากรที่ลดลง แต่ประธานไม่เห็นด้วย และเบื่อหน่ายการทำของนักเรียนมาก
จนได้มาเจอดุ้นๆหนึ่ง มาดูซิว่าหลังจากเธอได้รับรู้รสชาตดุ้นไปแล้ว เธอจะติดใจหรือปฏิเสธดุ้นต่อกันแน่

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

darkman22

listen2me

ooxx

honda_z

เจอแบบนี้คงไม่ต้องเรียนกันล่ะครับ ขอบคุณครับ

fuckinghero

genewaj

kenata

อยากกลับไปเรียน อีกรอบจัง ถ้า มี โรงเรียน แบบนี้ น้า

ขอบคุณครับ

::Glad::

BabyFace

เห็นภาพแล้วปล่อยผ่านไม่ได้ครับ สวยมาก  ขอบคุณครับ