ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สายรหัสนี้พี่รักมาก

เริ่มโดย joker socool, กันยายน 07, 2017, 11:05:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

strikef.

ขอบคุณครับ ถึงจะไม่ได้เห็นรูปน้องไอซ์ก็เถอะ คนที่ดีต้องไม่บังคับใจคนอื่น แต่คนแบบนายพล อาจจะไม่ใช่คนที่ดีที่สุด แต่เป็นคนที่ไม่บังคับใจคนอื่น ถือว่าผ่าน ^_^

amtorff73

ชั้นเชิงและวิธีตะล่อมสาวนี่สุดยอดมากครับ กว่าจะได้กันแต่ละสเตปนี่ช่างเนิ่นนานเหลือเกิน

doubleeffect

ระยะเวลาความอดทนพิสูจธิ์เส้นทาง ถ้าเป็นเราๆจะทนได้สักกี่วันนะ

ultrasonic

คิดว่าเป็นพระอิฐพระปูนซะแล้วพระเอกเรา
เป็นผมคงไม่สามาารถทนได้นานขนาดนั้นแน่นอน  ::Evil::

somc217

บรรยายวิธีการที่ใช้ในการอ่อยเหยื่อได้อย่างละเอียดและยอดเยี่ยมจริงๆ
ขอบคุณมากครับ

่jub2520

ชอบในการดำเนินเนื้อหาได้น่าอ่าน  อ่านแล้วไม่ขาดความต่อเนื่องดี  ไม่ทำให้สะดุดอารมณ์เลย

tak19

มีความอดทนมากเลย. ค่อยๆๆทำทีละนิด. จนสำเร็จ. ได้กินจนสมใจ

watchaa

ขอบคุณครับ สนุกมากครับ เชียร์ให้แต่งต่อนะครับ

taton

สุดยอดจริงๆครับที่ค่อยๆตะล่อมสาวจนยอมได้ (มันยากมากสำหรับผช.หื่นๆ อิๆๆ)

zenon8088

-เนื้อเรื่องต่อตอนยาวดี ชอบครับ
-เวลาที่ต้องอดกลั้น ความสัมพันธ์ที่ค่อยๆพัฒนา สร้างอารมณ์ร่วมให้ผู้อ่าน ติดตามร่วมลุ้นไปด้วยตลอด ชอบครับ
ขอบคุณครับ

deoza

Nal

ตอนนี้เป็นตอนที่ผมชอบมากเลยครับ มันสวยงามและบอกถึงความจริงใจที่เรามีให้คนรักนอกจากเรื่อง sex

naitoom

ต้องเป็นแบบ รักแล้วเซ็กรอได้

kapomman

ในที่สุดก็ตะล่อมหลอกเด็กจนได้นะ

niz diz

มาช้าไปเป็นปีแฮะ อยากเห็นรูปจัง ::Cheeky:: แต่ไม่เป็นไรครับ ชอบเรื่องมาก