ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ซีรี่ย์ ดาวเรือง...ดาวโรยep.1

เริ่มโดย รอมเพียร, กันยายน 25, 2017, 12:21:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

khokkhan

เป็นเรื่องเสียวที่น่าอ่านน่าติดตามดุเดือดตั้งแต่เริ่มเรื่องเลย
ได้กลิ่นอายท้องทุ่งเลยครับ  ชอบครับ
แต่ที่เป็นคำพูดน่าจะย่อหน้าบรรทัดใหม่จะทำให้น่าอ่านยิ่งขึ้นครับ
ขอขอบคุณครับที่แต่งให้อ่านกันจะคอยติดตามเรื่อยๆครับ

suriyamahajit

เรื่องนี้ออกแนวบ้านๆลูกทุ่งยายเรืองนี่ไม่เบาเลยเอามันเข้าว่า

mygunko

อ่านเรื่องหนุมสาวมาแลัว ลองมารุ่นใหญ่บ้างได้อารมย์ไปอีกแบบครับ

penred

เรื่องชวนติดตาม คล้ายๆ นิยายบ้านทุ่ง สนุกได้อารมณ์มาก รอติดตามความเสียวของยายเรืองตอนต่อไปครับ

sixdevil7

เจอลีลารุ่นใหญ่สนุกมาก....ขอบใจมากครับ

devilzoa

แหมนี่รุ่นลายครามเลยนะยังงี้เดี๋ยวพากันหัวใจวายหมดหรอก

swbkk

แนวแปลกดีครับ แม้จะสว.แต่อ่านแล้วได้รมณ์ไปอีกแบบ

yak7384

งานนี้ไม่ต้องกลัวแห้งตายแล้วยายเรือง แค่เปิดก็โดนไปสามแล้ว

johnywalker

เรื่องนี้คำพูดหยาบ จังเลยครับ ตามสไตล์ ไท้ ไทย สินะ แปลกดีที่นางเอกเป็นคนแก่