ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน เธอ (กิจกรรม Mask Writer SS1)

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 10, 2017, 11:31:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppeak

เปิดเรื่องมาก็จัดโหดเลยครับ ปาร์ตี้สละโสดนี่ท่าทางจะเป็นจุดเปลี่ยนสำคัญของชีวิตดรีมเลย รอติดตามตอนต่อไปครับ

ปล. รูปปลากรอบขาวแจ่มว้าวมากคร้าบ

taylor

รูปประกอบได้ฟีลมากครับ ดูเหมาะกับน้องดรีมมาก ติดตามนะครับๆ

eka1325

น้องดรีมจะเก็บซิงให้สามีโดนเปิดซิงงานสละโสดซะแล้ว แบบนี้จะติดใจไปเลยไหมนะ ดำเนินเรื่องน่าติดตามมากครับ

jamom

bk-hong

จากเรื่องย่อ อ่านแล้วน่าติดตามครับ ขอบคุณมาก

pooloop

ผมโหวตให้เรื่องนี้ในเวปเพื่อนบ้าน อยากอ่านตอนต่อๆไปมาก อยากรู้ว่าที่เจ้าสาวจะเป็นยังไง ถ้าได้อ่านตอนต่อๆไปจะดีมากๆครับ ขอบคุณคนแต่งมากๆครับ

lllllmoolllll

เริ่มต้นมาก็เข้มข้นแล้ว ยิ่งรูปประกอบอีก โอ้ยยยย ขอบคุณผู้ประพันธ์มากๆครับ ที่เขียนเรื่องมาให้อ่าน

xoxoly

แหมเรื่องเร้าอารมย์ ตั้งแต่เปิดมาก็โดนเลย น่าติดตาม ขอบคณหน้ากากฟ้าเหลืองครับ  ::GiveMe::

Lorance

ขอบคุณครับ

กรุณามาแก้ไข ปรับปรุงคำตอบด้วย
เพราะในห้องผู้ประพันธ์  ไม่ต้องการ คำตอบแบบนี้
ก่อนใช้งานห้องไหน ควรศึกษากฎกติกาของแต่ละห้องด้วย

.........................................................................................

18/9/2560   

mod อุตสาห์เตือนไม่มาแก้ไขก็แบนไป รีพลายมักง่ายผิดเงื่อนไขการรีพลายตอบ
ห้องผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 18/9/2560-18/3/2561 )

.........................................................................

dujimak

เห็นภาพน้องครีมแบ้วใช่เลย น่าสนุก
ติตมาครับ ขอบคุณครับ

pheung

น่าติดตามมากค่ะ ผึ้งชอบแนวข่มขืนยังงี้มาก เด๋วไปบอกแฟนให้จัดยังงี้ดีกว่าาา อิอิ

beeriero

เปิดมาโดนข่มเลยชอบชอบ งานแนวนี้อ่านแล้วตื่นเต้นดี

etracker

ขอตามเรื่องนี้ด้วยคนนะครับ จะตามอ่านให้ครบ 4 ตอนเลยครับ แค่เริ่มก็น่าสนุกแล้ว

llar

เนื้อเรื่องสายดาร์คเลย เป็นแฟนกันตั้งหลายปีไม่ได้ทำอะไร ดันโดนพี่เพื่อนซะงั้น  ::Orz::

bridgerama

เยี่ยมเลยครับขอตอนต่อไปด่วนเลยครับ

.........................................................................................
    18/9/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป ปลดแบนมาก็ยังรีพลายลีกษณะเดิม
แบนตลอดชีพ( 18/9/2560 )

https://xonly8.com/index.php?topic=182490.msg581384#msg581384
ของเก่าที่โดนแบน https://xonly8.com/index.php?topic=171356.msg309776#msg309776