ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน เธอ (กิจกรรม Mask Writer SS1)

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 10, 2017, 11:31:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DR.MAN

ตัวละครและเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นในเรื่องนี้ เป็นเรื่องสมมติที่แต่งขึ้นมาเพื่อความบันเทิงเท่านั้น

คุยกันก่อนอ่าน

เรื่องนี้เป็นเรื่องที่ผมได้แต่งตอนเข้าร่วมประกวด   มีอยู่ 4 ตอน แต่บังเอิญตกรอบแรก เลยได้ปล่อยออกมาแค่ 1 ตอน (เว็บเพื่อนบ้าน) ถ้ากระแสดีอาจจะทยอยลงให้ครบละกันครับ   และอีกสิ่งหนึ่งที่ผมไม่เคยบอกรีดเดอร์ที่เว็บเพื่อนบ้าน  เรื่องนี้อยู่ในจักรวาลเดียวกับเวคเตอร์    หึหึ    ถ้าอยากรู้ว่าเป็นเรื่องของตัวละครตัวไหนในเวคเตอร์ก็....รอเฉลยในตอนสุดท้าย (ถ้าผมเอาลงนะ)

...................................................................

เรื่องราวความสัมพันธ์ผ่านมุมมองของ 2 หนุ่ม และ 2 สาว อำนาจเพลิงราคะที่ยากจะหักห้ามใจ จนนำไปสู่สัมพันธ์สวาทต้องห้าม เรื่องราวจะเป็นเช่นไร เชิญรับชม ตอนแรกของมินิซีรี่ย์นี้ ในตอน...เธอ....

..........................................................................

สวัสดีค่ะ เราชื่อ ดรีม   ปีนี้เราอายุ 26 ปี   แต่เชื่อมั้ยว่าเรายังไม่เคยมีอะไรกับผู้ชายเลย แม้แต่ช่วยตัวเองเราก็ไม่เคย  เราเคยเป็นดาวคณะมาก่อนตอนสมัยเรียนมหาวิทยาลัย เรามั่นใจในรูปร่างหน้าตาของเราพอสมควรค่ะ สัดส่วน 36-24-35 ค่ะ   เรามีผู้ชายเข้ามาจีบมากมาย แต่ทุกคนก็หวังแต่อยากได้ร่างกายของเรา  เรารักษาความสาวอันแสนล้ำค่ามาได้  เราตั้งใจจะมอบมันให้กับสามีของเราในคืนวิวาห์   

เรามีแฟนแล้วค่ะ คบกันมาได้สองปีกว่า เขาแก่กว่าเรา 5 ปี แต่เขาเป็นคนเก่งมาก  จบปริญญาเอกตั้งแต่อายุยังน้อย มีชื่อเสียงมาก ที่สำคัญเขาไม่เคยมีเรื่องชู้สาวนอกใจเราเลย  และพวกเรากำลังจะแต่งงานกันในสัปดาห์หน้าค่ะ

วันนี้เรามางานเลี้ยงสละโสดค่ะ เพื่อนสนิทเราเป็นคนจัดงานให้ที่บ้านของเธอ  เธอชื่อ ส้ม ค่ะ  เราสองคนคบกันมาเกือบสิบปีแล้วค่ะ ส้มเป็นคนสวยมาก และเซ็กซี่กว่าเราอีก  เธอเปลี่ยนแฟนเป็นว่าเล่นเลย แม้นิสัยของเราสองคนจะต่างกัน แต่ก็ไม่ได้เป็นอุปสรรคต่อมิตรภาพของเราค่ะ

ส้มมีพี่ชายคนหนึ่งค่ะ  พี่ชายส้ม ชื่อ พี่ซี   พี่เขาเป็นคนที่หน้าตาดีมาก สูงใหญ่ รูปร่างนักกีฬา  แต่เราได้ยินมาว่า พี่คนนี้เป็นเสือผู้หญิง เปลี่ยนผู้หญิงไม่ซ้ำหน้า เรียกได้ว่าพี่น้องสองคนนี้ร้ายพอๆกันเลยแหละ วันนี้พี่ซีก็มางานเลี้ยงสละโสดของเราเหมือนกันค่ะ

ดรีม

"ขอบคุณค่ะพี่ซี"    เราบอกเมื่อรับน้ำส้มแก้วหนึ่งมาจากพี่เขา  รอยยิ้มพี่เขาช่างดูอบอุ่นและเป็นกันเองอย่างเช่นเคย   

"พี่มีอะไรบางอย่างอยากจะบอกเรา"    พี่ซีพูดพลางพาเราเดินมาบริเวณด้านหลังงานเลี้ยงที่ปลอดผู้คน

"มีอะไรหรอคะพี่ซี"  เราถามพี่เค้า  พลางยกน้ำส้มดื่มแก้กระหาย

"พี่รักดรีมนะ  รักมานานมากแล้ว"   สิ่งที่พี่ซีพูดออกมา เราแทบไม่อยากจะเชื่อในสิ่งที่ได้ยิน   เราควรปฏิเสธพี่เขาไป เพราะเรากำลังจะแต่งงาน  แต่ไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้นกับเรา  เรารู้สึกมึนหัว ก่อนที่ภาพตรงหน้าและทุกอย่างจะดับวูบไป

..
....
.......
.........
...........
.............
...............

ดรีม

"อะ....อือออออ...อือออ..." เสียงของเราที่ร้องด้วยความเจ็บปวด ความเจ็บปวดตรงหว่างขาทำให้สติของเราค่อยๆกลับคืนมา  ภาพที่เลือนลางเบื้องหน้าค่อยๆชัดเจนขึ้น

"อูยยยย...ฟื้นแล้วหรือจ๊ะน้องดรีม หีของน้องดรีมนี่ เย็ดมันส์ควยพี่จริงๆ..."  พี่ซีกล่าวด้วยสีหน้ามีความสุข ขณะที่เขากำลังคร่อมร่างของเราอยู่  และเราเพิ่งสังเกตว่าทั้งเขาและเราไม่เหลือเสื้อผ้าติดกายเลยสักชิ้น

ดรีม

"มะ ไม่นะ อะ ออก...ปะ..ไป อ๊าาาาาาา...อ๊าาาา...." เราร้องบอกพร้อมกับใช้มือไม้ตีพี่ซี แต่เราก็ต้องสะดุ้งและครางลั่นอย่างเจ็บปวด  เมื่อพี่ซีได้เอาควยที่เพิ่งสอดใส่ไปได้แค่หัวหยัก กระแทกใส่หีของเราจนมิดด้ามควย

"ฮื่ออออ ดะ ดรีมเจ็บ เอามันออกไป ดรีมเจ็บนะพี่ซี..." เราร้องบอกอีกฝ่าย เราสะอึกสะอื้นด้วยความเจ็บปวดรวดร้าวราวโลกแยกออกจากกัน ความสาวที่เราหวงแหนถูกทำลายจนสิ้น ท่ามกลางสีหน้าอันแสนสุขของอีกฝ่ายที่ได้ลิ้มรสถึงความแน่นฟิตของช่องรักที่เราตั้งใจเก็บไว้ให้กับสามีในอนาคตของเรา

.................................................

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

nararat boramiz

::Oops:: แกรนโอเพ่นนิ่ง จนต้องล้อกอินเข้ามาตอบ

................................................

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................................................................................

AssSin01

pongsan

เห็นภาพ น้องดรีม...ขาวมาก! หมายถึง bikini !! ::DookDig::  อยากอ่านทันที!...ถ้าจะกรุณา ลงให้ครบ 4 ตอนนะ ::Orz::   ขอบคุณครับ ::Thankyou::

ปล.  ไอ้ "มัน"....นี่?? ::Dizzy::  มันตัวอะไรเอ่ย?? ::Horror::

PTTrayong

จัดงานปาร์ตี้สละโสดแค่บังหน้าสินะ พี่น้องคู่นี้

comebacktome

เปิดมาก็สนุกแล้วครับ

อยากให้ทยอยลงจังครับ

spr566

sincethai

suezs0000

knight18

ขอบคุณครับ แจ่มแจ๋วเข้มข้นตั้งแต่ต้นเรื่องเลย  ::Glad::

Panya Sripaks

โดนพี่ชายเพื่อนจัดหนักก่อนแต่งซะแล้ว   ขอบคุณ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เพลิงราคะหากไม่ควบคุมให้ได้ก็จะแผดเผาให้ผู้คนมอดมลาย ว่าที่เจ้าสาวถูกพี่ชายเพื่อนสนิทวางยาล่วงเกินทางเพศ แล้วเธอจะทำอย่างไรต่อไปนะ ???

pongsap

sparrow_ap

โห..เปิดมาตอนแรกก็โดนข่มขืนซะแล้วสิ
หรือว่าส้มจะแอบเป็นใจให้พี่ชายข่มขืนนะ
เหมือนมีเงื่อนงำซ้อนไว้เลย

อิทธิพล ทบชา

ชอบมากครับเสียวตัง้เเต่ตอนเริ่มเปิดลงตอนต่อไปด้วยจะดียิ่งครับ