ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อผัวขี้เหงากับลูกสะใภ้ร้างสวาท ตอนต่อมา

เริ่มโดย นีโอ, กันยายน 10, 2017, 02:45:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ultrasonic

sunlightz

taton

บรรยายได้ถึงอารมณ์มากครับ แต่ผมสงสัยว่าน้องหญิงคิดจะแอบไปหาตาชาติด้วยรึเปล่า ถ้าโดนซักที เจ้าไวไฟคงต้องหาเมียใหม่กันอีกรอบแน่เลยทีนี้

noppadoi26

โห่ เอากันสะท้านฟ้าสะท้านดินใครผ่านเป็นต้องของขึ้น จะเก็บแม่หม้ายด้วยไหมเนี่ยลุงชาติ หุหุหุ 
ขอบคุณท่านนีโอมากๆครับ

ball1892

เมียเก่า เมียใหม่ลูกตัวเอง ตาชาติคงได้เอางูยักษ์ทะลวงหมดแน่ๆ
เนื้อเรื่องสนุกมากครับ ดูบ้านๆ เข้าถึงดี
                                            ::Thankyou::

Redhot paper

ตาชาติ สงสัยได้เป็นพระยาเทครัว เมียลูกชายตัวเองแน่ๆ รอติดตามตอนต่อไปน่ะครับ

23pompompom

Kritpidech Prasertmekakul

ลีลาดุเด็ดเผ็ดมันส์ทั้งพ่อทั้งลุก แล้วน้องหญิงจะเสร็จพ่อผัวอีกคนมั้ยเนี้ย

YYodchaii Lee

bank03

bukna

สงสัยจะเสร็จพ่อตาอีกคนเจอท่อนใหญ่ๆสงสัยจะติดใจขอบคุณครับ

ALUTB01 .

โถ....ไอ้ไวไฟ ไวสมชื่อแถมเล็กด้วย
แล้วยังมีหน้าไปว่าเมียหลวมอีก
นี่ถ้าไม่เพราะเอาแต่ใจตัวเองคงไม่ต้องพลาดของดีๆแบบนี้

moonlover

สาวอร  สุขยาวๆไปเลยจร้าา  ลืมพี่ไวไฟแล้วแน่ๆ