ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kishizuka Kenji] Onna Kyoushi ni Tsugu เรื่องเล่าอาจารย์สาว 2 วิชาเลข

เริ่มโดย พัดลม, กันยายน 11, 2017, 03:14:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kowkow

อาจารย์บอกว่าไม่ .... ไม่เห็นปฏิเสธเลยมากกว่า::Sobad::

ipor

party23

AoszA

Peera canalitartis

ย้ายไปเรียนญี่ปุ่นดีไหม ??? โรงเรียนไหนก็ไม่บอก ชิ !!!  ::Dizzy::

MMJ

::YehYeh::ชอบภาพจังงงง ใจละลายไปกับพระเอกแล้วค่ะ ดูแน่นดีจังงงงงงงงงงงง 555555 ขอบคุณที่แบ่งปันค่ะ <3

jw4321

(S)Kater

อ้าว ความมืดยังปกคลุมอยู๋หรือนี่ นึกว่าจะหมดเรื่องดาร์คๆแล้ว 55

ครั้งเดียวจะพอเหรอครับอาจารย์ ใส่อารมซะขนาดนี้ เชื่อว่าติดใจแล้วล่ะ
ส่วนมากภาพสีนี่สั้นจริงๆ จังไม่ทันเสร็จ?ก็จบซะแล้ว  ::Sweat::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

HaoMaRu

ได้อาจารย์เด็ดอย่างนี้ เด็กที่ได้มันก็ลืมไม่ลงหรอก  ::Dribbling::

acropobia899

ชอบ อจง่ะ สวยดี  อจ สวยๆแบบนี้ ไม่มีลูกศิษย์ ที่ไหนไม่อยากได้หรอก แล้วได้แล้วก็ต้องซ้ำเรื่อยๆสิครับ อย่าให้ขาด อิอิ

myaopap

อยากมีอาจารแบบนี้บ้างจังงง 55555 ผมนี้จะตั้งใจเรียนเลย