ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้หญิงบานฉ่ำ

เริ่มโดย นีโอ, กันยายน 11, 2017, 07:03:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rai2000

ติดตามคุณนีโอครับ อย่าหมดกำลังใจเลย แต่ไม่ค่อยตอบ กลัวพลาด แอพ ชอบเปลี่ยนคำ บางทีไม่ดูให้ดี และบางครั้งบางเรื่องบางตอนก็ชอบนิดหน่อยอยากจะแค่ยกนิ้วให้กำลังใจว่ายังดูอยู่ยังเฝ้าตามอยู่ ยังอยู่ด้วยกันแต่ห้ามส่งไอคอนเฉย เลยไม่ค่อยได้ตอบ// ท่านนีโอใช้วิธีนี้เลย คนตอบหนึ่งคนถือเป็น100 ///อยู่ด้วยกันต่อไปนะคับ (คับ=ครับให้เสียงสั้น คงไม่ปลิวนะ)

somc217

ประทับใจกับผลงานที่ผ่านมาทุกเรื่องของท่านนีโอ
อ่านแล้วไม่เคยรู้สึกว่าผิดหวังเลย
ยังคงรอความหวังว่าจะได้อ่านเรื่องอื่นๆ รวมถึงเรื่องที่ยังไม่จบด้วยครับ
ขอบคุณมากๆ

kabyala

ไม่เคยผิดหวังเลยครับอ่านผลงานของยอดนักแต่งนามว่า ลีโอ เมื่อไรมาครบหมดครับเหมื่อนระบบสามมิติ ไม่ต้องหลับตานึกภาพ กลิ่น รส เสียง วิ้งเข้ามาหมดครับ ไม่ได้ชะเลียนะครับถามได้จากทุกคนที่เคยอ่านผลงานของท่าน ขอบคุณมากๆครับท่านเทพ

puenxno

นึกไม่ถึงว่าฝีมือระดับตำนาน งานสมัยแรกเริ่มก็เชยเหมือนกัน อิอิ

เป็นตัวอย่างให้นักเขียนรุ่นหลังได้มีกำลังใจว่าถ้านักเขียนหมั่นขัดเกลา วันนึงย่อมออกผลที่งดงามได้ 

johnywalker

เนื้อเรื่องเบสิคครับ แต่เล่าในมุมมองผู้่หญิง ก็เลยน่าสนใจไปอีกแบบ ไม่รู้ สภณ เขาจะคิดอย่างนี้จริงหรือเปล่าน้อ

niceanglev

เรื่องนี้เสียวดีครับ แถมยังสะท้อนแง่มุมของชีวิตด้วย อะไรก็ไม่แน่นอนจริงๆ

acropobia899

ขอบคุณท่าน นีโอมากๆ ครับ

ต้องจัดหนักแค่ไหนถามใจเธอดูถึงขนาดหลับคา.ขนาดนี้

keatmano

ยังไม่เคยอ่าน ... บรรยายได้อารมณ์ ... ชอบลูกล่อลูกชนของหนุ่มที่ใช้จัดการกับสาว ... ขอบคุณครับ

waveviviann

วันไนท์สแตน ยังมีอยู่จริง ติดตามตอนต่อไป

st23652

ชอบที่มีภาพประกอบ

สมัยนี้เห็นสวยๆ น่ารักๆ เบื้องหลังนี่ไม่ธรรมดาหลายคนนะครับ ดูไม่ออกเลย

penred

เรื่องดีมากเลยครับ อ่านง่าย รูปภาพประกอบก็ดีมากครับ รอติดตามผลงานในตอนต่อไปครับ

Slave

โอ้...Return Of The  Jedi  คิดถึงจังท่านนีโอ    ผลงานยังแจ่มเหมือนเดิมเลยอ่า  อย่าว่า งั้นงี้เลยนะ  คิดถึงผู้ใหญ่ ( เดขแม่ยาย )  ด้วยอ่า ไม่ทราบว่า จะลง อีบุค ที่เดิมรึเปล่าครับ...

songsak

ขอบคุณครับคุณนีโอที่นำผลงานเขียนดีๆมาแบ่งปันให้อ่านครับ ติดตามผลงานของท่านมาตลอดเลยครับ

civil2

งดเที่ยวมานาน อ่านเรื่องนี้แล้วพาลจะตบะแตกเอา ><

pinmonkey

หาใคร่ได้ง่ายดูรูปลักษณ์สวยสดงดงามก็ได้แล้ว หารักและเข้าใจช่างยากยิ่งนัก หวังว่าเธอจะพบคนคนนั้นนะสาวน้อย
ขอบคุณมากครับ