ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รูปร่าง..หน้า..เนิน..ของสาวๆ สวยๆ

เริ่มโดย darky, กันยายน 11, 2017, 10:58:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darky

กดให้ด้วย ถ้าถูกใจ

tuest

thegift52

พัดลม

ถึงลักษณะหอยจะเป็นกรรมพันธ์ แต่มองหน้าแล้ว ดูหอยไม่ค่อยจะออกเลย
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

dudun001

ติดสินไม่ถูกว่า หน้า รูปร่างแบบนี้ หอยต้องเป็นแบบนี้  ใครรู้วิธีสักเกต บอกหน่อยนะ

ohm2999

แต่ละคนผ่านการใช้งานมาพอสมควร. แต่ออกแนวเอเชียจิมิยังน่าดู

nattpaty

ขอบคุณมากครับท่าน
หน้าตาบ่งบอกอะไรไม่ได้มากเลย ต้องพิจารณาดีดี นะครับ
::HoHo:: ::HoHo::

suriyamahajit

สวยทุกคนหน้าตาแต่ต้องแอบเดาว่าหอยจะเป็นอย่างไรนะ

bk-hong

ดอกไม้แต่ละกลีบ สวยๆทั้งนั้น น่าดอมดม ขอบคุณมาก::Falling::

review1972

สวยครับแต่ผมว่าสู้ทางฝั่งเอเชียไม่ได้ครับ

bigpanda

pinmonkey

ได้อารมณ์ไปอีกแบบครับ ขอบคุณมากครับ

pkk111