ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tairame] Orusuban Panic! | Babysitting Panic! [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 12, 2017, 10:41:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

อย่าปล่อยเด็กน้อยไว้กับพี่สาวแสนสวยไว้เพียงลำพังนะ!?

เมื่ออาโออิคุงถูกปล่อยไว้อยู่กับบ้านเพียงลำพังกับสองพี่สาวแสนสวยเพียงลำพัง
งานนี้อาโออิคุงจะรอดเงื้อมมือของเหล่าพี่สาวหรือไม่ต้องมาเอาใจช่วยกันเองเลย!
  ::Oops::

[ Melody : เรื่องนี้ผมลองเปลี่ยนฟอนท์ที่ใช้หมดยกแผงเลย เพราะตอนนี้ผมเองก็เริ่มเบื่อฟอนท์ที่ใช้เป็นประจำแล้วเหมือนกัน  ::DookDig::]

อ่านแล้วช่วยเม้นกันด้วยเห้อะ ขอร้องล่ะ ::Angry::

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

siwapeeza

kaname

พี่สาวคือคั่กแท้เน้อ  

ซักห้าปี พี่สาวคงจะชอบมากกว่านี้อีกแน่ๆ ^ ^

kingkong36

golf77

sobook

as72340639

พี่สาว แจ่มจิงน้อ อยากได้อย่างนี้มั่ง ::DookDig::

bk-hong

esenex

kowkow

ชอบงานของtairameมากเลยครับ ขอบคุณที่แปลให้อ่าน คุณพี่2คนนี้รักน้องจริง ๆ ฮะ

bigboy001

::Thinking:: ดูเหมือนพี่สาวจะอยากกินน้องมากๆเบยนะ

rortale gale

nekki

ไม่รู้อย่างไงผมชอบคนน้องมากกว่าคนพี่555 แต่ให้เหมาสองเลยดีที่สุด