ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตามหา doujin ครับ

เริ่มโดย romeWarrier ., กันยายน 13, 2017, 06:25:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

romeWarrier .

เรื่องเท่าที่จำได้คือ พระเอกมีพี่น้องเป้นผู้หญิงสองคน ผมยาวกับผมสั้น ผมสั้นจะแก่นแก้วหน่อย ส่วนคนผมยาวจะเป็นคนเงียบๆ

ทีนี้พระเอกไปเรียนที่อื่นตั้งแต่เด็กแล้วสัญญากับคนผมสั้นไว้ว่าจะแต่งงานกัน

เท่าที่จำได้ ฉากxมี

ตอนพระเอกมาอาบนำ้ในอ่างนอกบ้านที่คนผมสั้นเตรียมไว้แต่ดันได้xกับคนผมยาว

ได้xกับคนผมยาวในห้องเรียนหลังเลิกเรียน

ได้xกับคนผมสั้นในสระว่ายนำ้โรงเรียน

ได้xกับคนผมสั้นบนก้อนหินริมลำธาร

แล้วยังมีฉากxกับคนอื่นอีก ที่จำได้มี ฝาแฝดจอมโหด

ใครรู้จักเรื่องรบกวนขืชื่อด้วยคร้าบ

::Bloody:: ::Bloody::

HypN♥s

MΞLODY

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

HypN♥s

GoDeRsOuL

อ้างจาก: MELODY! เมื่อ กันยายน 13, 2017, 07:02:55 หลังเที่ยง
Tayu Tayu ของจารย์ Yamatogawa รึเปล่า?

https://hitomi.la/galleries/340163.html

ตัวจริงมาเอง ผมยังนึกชื่อเรื่องไม่ออกเลย แต่จำเนื้อเรื่องได้