ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอบถามชื่อเรื่องครับ

เริ่มโดย Slave, กันยายน 12, 2017, 11:53:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Slave

ประมานว่า พระเอกเราชื่อใหญ่ แม่ตายมีหลวงตาเลี้ยงมา แล้วมีดวงเรื่องผู้หญิง ทำให้ต้องไปอยู่ที่อื่น แล้วท้ายเหมือนว่ามีพ่อเป็นหัวหน้าแก๊งยากูซ่าอ่า มีน้องสาวต่างแม่ด้วย....ผมจำชื่อเรื่องไม่ได้อ่าครับ  รบกวนใครจำได้บอกทีครับ  ขอขอบคุณมากครับ..

AssSin01

ที่พระเอกเป็นคนขับเรือให้ลูกสาวยากูซ่าละโดนถล่มติดเกาะป่ะครับ 55555

คุ้นๆอยู่แต่นึกชื่อเรื่องไม่ออก  ::HoHo::

nankung

เรื่องนี้ท่านsaradio เป็นผู้แต่งครับชื่อ กามลิขิต ชีวิตหฤหรรษ ครับ

Slave

ขอบคุณมากๆๆครับ   น่าติดตามมากเสียดายยังไม่จบอ่ะ