ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR]Hidden Chat : พ่อจูน ตอนที่3

เริ่มโดย mikoto2288, กันยายน 13, 2017, 04:31:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mikoto2288

จะรับได้เหรอ
ถ้าลงภาพจูนโดน...ตัวเองฉีดยาจริงๆ?
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

blackjack

::Glad:: ดีใจครับรอนานเลย ยังไงขอต่อนะครับไลน์ชุดนี้อยากรู้พ่อลูกจะยังไงต่อชอบแนวนี้ครับ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

็hunterzz

odarkjesuso

::Glad:: ตามติดเป็นFC ไปล่ะ ขอบคุณครับ

chacrit kamon

ปะป๊าคงเสียดาย รู้งี้น่าจับฉีดยาแต่เด็ก โตมาจะได้แข็งแรง

wutiwong

สุดยอดคุณพ่อจริงๆครับ พ่อจูน เป็นห่วงเป็นใยลูกสาว

backbone

::JubuJubu:: รอคอยตอนใหม่มานาน โคตรเสียวเลยครับ จูนนี่ยั่วเย็ดสุดๆ

stupid_dull

เอ่อ อ่อยพ่อมากแบบนี้ระวังบาปนะครับ ต้องให้พ่อได้ปลดปล่อยนะครับ  ::Confident:: ::Confident::

cdot

ป๋าถามมาแบบนี้ กะเคลมลูกสาวแน่ๆ หึหึ 

jamesbuff

ขอบคุณครับ ไม่รู้จะบอกว่าอะไรดี แต่ตอนนี้บอกได้เลยว่าสุดยอด

asiakook

สงสัยยุงโตแล้ว ดูดแต่คอ ไม่ดูดนม อิอิ ขอบคุณครับ

holmes kelper

น่าติดตามต่อมาก สุดยอดจริงๆครับ  ::Bloody::

kpkp

รอตอนใหม่มาหลายวันเลยครับ น้องจูนFC
I love Xonly

thumthum

คนนี้ที่รอคอย เฝ้ารอทุกวันเหมือนนึกว่าจะหายไปแล้วครับ อารมณ์เหมือนโดนแฟนทิ้งเลยตอนรอ

toto089